Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ประชาสัมพันธ์รับบริจาคเครื่องดนตรีมือสอง ให้เด็ก ๆ เยาวชนม้ง จ.น่าน  (อ่าน 7232 ครั้ง)

pangkungman

• member
  • :)
เผื่อน้า ๆ ท่านใดสนใจ รบกวนติดต่อตามหมายเลขดังกล่าวเลยนะครับ

ขอบคุณที่เป็นส่วนหนึ่งให้เด็ก ๆ เยาวชนม้ง ได้มีโอกาสดี ๆ เหมือนกันพวกเราครับ

:)

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]
;)

boOboO

• member
ขอสนับสนุนโครงการดีๆค่ะ ดัน ๆ ; )

Protong

• member
  • สุขก็เล่นกีตาร์ ทุกข์ก็เล่นกีตาร์
ขอช่วยแชร์ครับ

Mr.Gula101

• member
ไอ้หนูในรูปเท่ม๊กๆ....

pangkungman

• member
ขอสนับสนุนโครงการดีๆค่ะ ดัน ๆ ; )

ขอบคุณครับน้า

ขอช่วยแชร์ครับ

ครับ ฝากน้าช่วยแชร์ครับ ขอบคุณมากครับ

ไอ้หนูในรูปเท่ม๊กๆ....

หน้าตาพอได้ไหมน้า เป็นศิลปินตัวจริงเลยนะเนี่ย :)
;)

balleka

• member
ช่วยกันดันครับน้า
[url=http://pic.free

eaknb

• member
  • *--ใจสั่งมา--*
ถ้าเอาไปบริจาค แล้วน้องๆ เขาเล่น ก็ดีไปครับ
แต่ผมเห็นส่วนมากเมื่อได้รับแล้ว ไม่ว่าอะไรก็ตาม จะเอาไปขายต่อราคาถูกๆ ทุกทีเลย  :-\ :-\
*-_-*

music_support_shop

• member
  • สินค้าเปลี่ยนคืนได้ใน 30 วัน
    • html://www.musicsupport.shop
มี2 ตัวยังเล่นได้ ขอบริจาค 0894176444

Olanor ^^

• member
  • คิดดี ทำดี พูดดี
เสี่ยดาย อยู่ใกล้กัน แต่ไม่มีเวลา ผมอยู่เมืองหงสา สปปลาวนี่เอง
ช่วยเหลือผ่านช่องทางอื่นได้ไหมครับ
คิดดี ทำดี พูดดี

เดอะตู่

• member
  • ชีวิตมีขึ้นลง ตอนขึ้นอย่าหลง ตอนลงอย่าท้อ
ถ้าเอาไปบริจาค แล้วน้องๆ เขาเล่น ก็ดีไปครับ
แต่ผมเห็นส่วนมากเมื่อได้รับแล้ว ไม่ว่าอะไรก็ตาม จะเอาไปขายต่อราคาถูกๆ ทุกทีเลย  :-\ :-\

เห็นด้วยครับ ครั้งนึงเคยบริจาคกีตาร์ ไม่มีราคาอะไรนักไปให้สถานที่นึง แต่หลังจากนั้นผ่านไป5-6ปี ไปเดินเล่นคลองหลอดในช่วงกลางคืน เห็นกีตาร์ของผม วางขายอยู่ ผมเดินเข้าไปหยิบมาดูใช่เลย เพราะตรงคอกีตาร์จะมีรอยบุหรี่ไหม้ และด้านในกีตาร์ ผมจะเมจิเขียนไว้ว่า อย่าแพ้ตัวเอง แทบร้องไห้ ทำไมมันมาอยู่ตรงนี้ เราบริจาคให้โรงเรียนไปเเล้ว นิ 55

ถ้าโครงการดีๆ ถ้าถึงน้องจริงๆ น่าสนับสนุนครับ

usamah

• member
  • เสียงเพลงทำให้โลกน่าอยู่..
เรียนสอบถามเจ้าของกระทู้เพิ่มเติมเพื่อความเข้าใจร่วมกันนะครับ..เพราะผมก็มีที่ไม่ได้ใช้อยู่ 2 ตัวที่ลังเลอยู่..
1.เจ้าของกระทู้มีส่วนร่วมได้กับโครงการนี้ใหมครับ หรือเพียงแค่นำข่าวดีมาบอกเฉิยๆครับ
2.โครงการดังกล่าวมีใคร ผู้ได หน่วยงานไดเป็นแม่งานครับ มีรูปภาพยืนยันว่าจัดกิจกรรมในทำนองดังหรือไม่
3.ในการบริจาคผู้ประสงค์บริจาคจะต้องติดต่อใคร ควรจะมีรูปภาพกลุ่มองค์กรณ์เพื่อความน่าเชื่อถือครับ
4.ในการบริจาคคนที่ต้องการบริจาคต้องส่งกีตาร์ไปที่ใหน ส่งให้ใคร ต้องเสียค่าขนส่งเองหรือไม่ต้องชีแจงให้แน่ชัดครับครับ..
...***ครั้งหนึ่งผมเคยบริจาคกีตาร์ 2 ตัวให้กับท่านหนึ่งในเว็บเพื่อนบ้านซึ่งจักกิจกรรมคล้ายๆแบบนี้ แต่สุดท้ายของไม่ถึงมือเด็ก คงไม่ต้องอธิบายถึงความรู้สึกครับ สาเหตุที่ถามเพราะว่ายังอยากสนันสนุนโครงการดีๆแต่แค่ต้องการความกระจ่างเผื่อน้าๆท่านอื่นๆครับผม  :) :) :)

pangkungman

• member
ขอบคุณน้า้ ๆ ทุกท่านนะครับที่เข้ามาช่วยกันแสดงความคิดเห็น ต้องขอออกตัวนะครับว่า ไม่ได้เกี่ยวข้องกับโครงการนี้ครับ เพียงแต่เห็นประกาศประชาสัมพันธ์ดังกล่าว เลยนำมาแชร์ต่อให้น้า ๆ เผื่อมีท่านใดสนใจ สามารถลองติดต่อตามเบอร์โทรศัพท์ในประกาศประชาสัมพันธ์ได้ครับ รู้สึกจะชื่อว่ากลุ่มสองสลึง (คุณแอ๋ม) โทร 085-165-4776

เข้าใจความรู้สึกน้า ๆ ที่เคยบริจาคเครื่องดนตรีไปแต่ไม่ถึงมือเด็ก ๆ คงเสียความรู้สึกกันทั้งสองฝ่าย
อย่างไรก็ดีน้า ๆ ท่านใดที่สนใจคงต้องรบกวนติดต่อตามเบอร์โทรดังกล่าวนะครับ

ขอบคุณน้าทุกท่านเป็นอย่างสูงครับ :)
;)

ยินยอม

• member
  • กีตาร์ดีอยู่ที่คนเล่น

เห็นด้วยครับ ครั้งนึงเคยบริจาคกีตาร์ ไม่มีราคาอะไรนักไปให้สถานที่นึง แต่หลังจากนั้นผ่านไป5-6ปี ไปเดินเล่นคลองหลอดในช่วงกลางคืน เห็นกีตาร์ของผม วางขายอยู่ ผมเดินเข้าไปหยิบมาดูใช่เลย เพราะตรงคอกีตาร์จะมีรอยบุหรี่ไหม้ และด้านในกีตาร์ ผมจะเมจิเขียนไว้ว่า อย่าแพ้ตัวเอง แทบร้องไห้ ทำไมมันมาอยู่ตรงนี้ เราบริจาคให้โรงเรียนไปเเล้ว นิ 55

ถ้าโครงการดีๆ ถ้าถึงน้องจริงๆ น่าสนับสนุนครับ

รบกวนถามต่อว่า แล้วพี่ซื้อกีตาร์ตัวนั้นคืนกลับมาไหมครับ
:)

Traveler

• member
เดอะตู่ ไม่ตอบ ไอ้ตู่ ขอตอบ
น่าซื้อกลับมาบริจาคอีกเนาะ อ.น๊อค

เดอะตู่

• member
  • ชีวิตมีขึ้นลง ตอนขึ้นอย่าหลง ตอนลงอย่าท้อ
น่าซื้อกลับมาบริจาคอีกเนาะ อ.น๊อค

:(  เหมือนโดนด่ายังไงพิกล ไอ่ตู่อืมมมม วันหลังเรียกผมอย่างนี้ก็ได้นะครับ ไอ้เดอะตู่ ดูสนิทดี 55

ไม่ใช่ไม่ตอบนะครับ เพียงแต่ผมเพิ่งมาเห็นนะครับ งั้นตอบครับ

ซื้อครับ และไม่เคยบริจาคผ่านใครอีกเลย นอกจากเวลาไป ทริปกะกลุ่ม harley ที่ผมร่วมอยู่ เวลาเราเดินทางไปเที่ยว หรือตั้งใจบริจาคก็จะเอาของติดรถserviceไปด้วย และส่งมอบให้ถึงมือเลยครับ 

OAT JAKKRIT

• member
  • สูงสุดสู่สามัญ
น้าที่ตอบแทนพี่ the ตู่ น่าจะมีชื่อเล่นเดียวกัน นะพี่ the ตู่ ท่านก็เลยตอบแทนให้แบบหนุกๆนะ  ว่าแล้วพี่ตู่ถ้าเข้ามาอ่านพี่ sms เบอร์พี่ให้หน่อย โอ๊ดเองนะพี่ 0813428867 ที่เล่น tennis ตีป๊อกแป๊ก นั่นแหละkrab 

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member

:(  เหมือนโดนด่ายังไงพิกล ไอ่ตู่อืมมมม วันหลังเรียกผมอย่างนี้ก็ได้นะครับ ไอ้เดอะตู่ ดูสนิทดี 55

ไม่ใช่ไม่ตอบนะครับ เพียงแต่ผมเพิ่งมาเห็นนะครับ งั้นตอบครับ

ซื้อครับ และไม่เคยบริจาคผ่านใครอีกเลย นอกจากเวลาไป ทริปกะกลุ่ม harley ที่ผมร่วมอยู่ เวลาเราเดินทางไปเที่ยว หรือตั้งใจบริจาคก็จะเอาของติดรถserviceไปด้วย และส่งมอบให้ถึงมือเลยครับ 
แต่ก่อนผมเคยจะบริจาค ผ่านกระทู้ ทีหนึ่ง่แล้วครับ แต่มีประเดน เหมือนพี่เดอะตู่ เจอมา ครับว่าเอาของบริจาค ไปขายแบบหน้าตาเฉย
เสียความรู้สึกคนให้  เป็นไปได้ผมอยากให้่ด้วยมือ กับน้องๆ ที่ขาดโอกาส เหล่านั้น
รักเธอนะ....กีต้าร์

เดอะตู่

• member
น้าที่ตอบแทนพี่ the ตู่ น่าจะมีชื่อเล่นเดียวกัน นะพี่ the ตู่ ท่านก็เลยตอบแทนให้แบบหนุกๆนะ  ว่าแล้วพี่ตู่ถ้าเข้ามาอ่านพี่ sms เบอร์พี่ให้หน่อย โอ๊ดเองนะพี่ 0813428867 ที่เล่น tennis ตีป๊อกแป๊ก นั่นแหละkrab

อ้าววว ว่าไงโอ๊ตน้องรัก อิอิ สบายดีนะ ยังสอนเทนนิสอยู่ใช่ป่ะ เเล้ว Harley เมื่อไหร่ดี รออยู่ๆ จะได้มาขี่ด้วยกัน ^^ เดวpmเบอร์ไปให้

เดอะตู่

• member

แต่ก่อนผมเคยจะบริจาค ผ่านกระทู้ ทีหนึ่ง่แล้วครับ แต่มีประเดน เหมือนพี่เดอะตู่ เจอมา ครับว่าเอาของบริจาค ไปขายแบบหน้าตาเฉย
เสียความรู้สึกคนให้  เป็นไปได้ผมอยากให้่ด้วยมือ กับน้องๆ ที่ขาดโอกาส เหล่านั้น

ใช่ครับต้องถึงมือเท่านั้น ครับ ^^

pangkungman

• member
น้าตู่ไม่จัดทริปฮาร์เล่ย์ไปน่านบริจาคให้ถึงมือน้องเลยครับ ใกล้หน้าหนาว บรรยากาศท่าทางจะดี ขี่ฮาร์เล่ย์เคล้าลมหนาว :)
;)