Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เซทอัพกีต้าร์ & ติดตั้งปิ๊คอัพกีต้าร์โปร่ง แก้บาลานซ์ รายละเอียด หน้า 1  (อ่าน 252185 ครั้ง)

thepgesorn

• บุคคลทั่วไป
วันนี้ได้รับกีต้าร์แล้ว เล่นง่าย ถูกใจมากครับ
ขอขอบคุณช่างเอกมากๆ ครับ
ขอบคุณเช่นกันครับ ขอให้มีความสุขกับแอคชั่นใหม่ๆนะครับ

thepgesorn

ช่างเอกเทพมากๆครับ วันนี้ผมจากชลบุรีเข้ากรุงเทพไปรับกีต้าร์ตอนเช้า actionที่ช่างเอกทำให้ดีมากๆเล่นง่ายมากๆรู้งี้เอามาทำตั้งนานละ เปลี่ยนชีวิตเป็นกีต้าร์อีกตัวเลย ขอบคุณครับช่างเอก
ขอบคุณมากๆครับพี่ อุตส่าห์สมัครแล้วมาช่วยเชียร์  ขอบคุณเช่นกันครับ washburn ยังรออยู่นะครับพี่ 555

pongpra

• member
แซดเดิล 7 อัน ผม ใกล้ยังครับช่างเอก

songislife

• member
ขอบคุณน้าเอกมากๆ ครับ
ฝีมือการปรับแต่งกีตาร์ สมคำร่ำลือจริงๆ
กีตาร์ 3 ตัว เสียงดีและเล่นง่ายขึ้นเยอะเลย
และขอบคุณสำหรับการบริการส่งกีตาร์ถึงหัวหินด้วยครับ

thepgesorn

ยินดีเช่นกันครับ เกิดผิดคิวเวลากันนิดหน่อย ดีใจที่ชอบงานครับผม เดินทาง ตปท. ปลอดภัยนะครับ

thepgesorn

แซดเดิล 7 อัน ผม ใกล้ยังครับช่างเอก
ใกล้แล้วครับ ของมาครบ ทำเสร็จแล้ว 5ชิ้น  เหลือทำกระดูกอีก 2ชิ้นครับ

guitarbegin

• member
ช่างเอกครับอาทิตย์ว่างหรือยุ่งวันไหน รบกวนให้คำตอบด้วยครับ รอฟังผลอยู่ครับผม
R . I . P

pongpra

• member

kimnue

• member
ฝีมือการปรับแต่งกีตาร์ สมคำร่ำลือจริงๆ
กีตาร์ 3 ตัว เสียงดีและเล่นง่ายขึ้นเยอะเลย
และขอบคุณสำหรับการบริการส่งกีตาร์ถึงหัวหินด้วยครับ

คารวะหนึ่งจอกขับไปส่งให้ถึงหัวหิน  ;D

nimovigo

• member
  • สุขหรือทุกข์ อยู่ที่ใจเรา

คารวะหนึ่งจอกขับไปส่งให้ถึงหัวหิน  ;D

ผมก็เป็นคนหนึ่งที่ใช้บริการของช่างเอก งานดี มีคุณภาพ เล่นเพลินไม่อยากเลิก
ที่สุดยอดคือ ไปรับและส่งกีต้าร์ถึงที่บ้านเลย บริการแบบนี้หายากครับ

thepgesorn

ขอบคุณมากครับกับคำติชม  ขอบคุณ น้า kimnue ส่งมาสองตัว ลอง pu ของผมแล้วติชมได้ครับรีวิวด้วยยิ่งดี 555

rutthakit

• member
ลาดพร้าว132คิดค่ารับส่งเท่าไหร่ครับ

thepgesorn

กิโลเมตรละ 10บาท คิดตามไมล์รถที่ขึ้นครับ

==============================
รบกวนคุณเอก เช็ค Email ด้วยนะครับ

by Admin

==============================

MeRCILesS

• member
ไม่ทราบว่า รับset up ตัวtakamine มั้ยครับ  คือผมลองเเกะมากะว่าจะทำเอง เเต่เอะ saddle กับ เปียโซ่มันติดกัน สงสัยต้องพึงมือช่างเอกเเล้วครับ

thepgesorn

ไม่ทราบว่า รับset up ตัวtakamine มั้ยครับ  คือผมลองเเกะมากะว่าจะทำเอง เเต่เอะ saddle กับ เปียโซ่มันติดกัน สงสัยต้องพึงมือช่างเอกเเล้วครับ
รับครับ