Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจอง เสื้อบ้านไม้อะคูสติกไทย (Acousticthai.Net) วันนี้ ถึง 31 สค. 2555  (อ่าน 20072 ครั้ง)

Gamo Lab

• member
ต้องกราบขออภัยทุกๆท่าน อย่างสูง โครงการข้ามปี เนื่องจากปัญหาร้านค้า.... เลยติดๆขัดๆ

ถ้า confirm ว่าได้ทำ แน่นอน ...จะแจ้งอัพเดท เมื่อทราบวันและเวลาที่จะจัดทำอีกครั้งครับ

ขอบอภัย ทุกๆ ท่าน อย่างสูง ครับ

ถ้าสามารถทำได้ ผมยังสั่งตามรายละเอียดเดิมนะครับ

s_asit

• member
 ;D รอด้วยคนครับ  ;D

hs3ade

• member
ถ้าทำก็เอาด้วย เพิ่งเป็นสมาชิกได้ไม่นานครับ

nu3000

• member
  • เล่นกีตาร์ไปให้ถึงจุดหมาย...
    • Facebook
คือผมอยากจะโอนเงินให้ก่อนเลยน่ะครับ...(กลัวพลาด)  ;D
08-5070-8827

catzy

• member
    • รับสอนกีต้าร์ที่บ้าน, เรียนกีตาร์ตามบ้าน
เสื้อสวยจังเลย อยากได้มั้ง