Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจอง เสื้อบ้านไม้อะคูสติกไทย (Acousticthai.Net) วันนี้ ถึง 31 สค. 2555  (อ่าน 20063 ครั้ง)

aarrssee

• member
อยากสั่งอ่ะครับ  ทันไหมเอ่ย

Apollo11

• member
หว่าาาาาาาาา พลาดได้ไงเนี่ยยย

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
รายละเอียดทั้งหมด รบกวนรอก่อนนะครับ
ไว้จะมาแจ้งอีกครั้งนะครับ กราบขออภัยสำหรับความล่าช้า
และ ขอบพระคุณ ทุกๆท่าน ครับ

nu3000

• member
  • เล่นกีตาร์ไปให้ถึงจุดหมาย...
    • Facebook
สวัสดีครับ...ท่านหัวหน้า และสมาชิกทุกท่าน...
ไม่ทราบว่า ยังสั่งเสื้อทันมั้ยครับ...พอดีเพิ่งสมัครเป็นสมาชิกเมื่อวานนี้เอง 17 กันยายน 2012
ถ้ายังทัน ขอจองเสื้อสีดำ ชนิด คอกลม (ตัวละร้อยกว่าบาทครับ) 1 ตัวครับ Size L ครับ...

หรือท่านใดสงสารกระผม...แบ่งให้ผมสักตัว จักเป็นพระคุณยิ่งครับ....

ด้วยความนับถือ ทุกท่าน...
08-5070-8827

soundshake

• member
ไม่อยากตกขบวนทำไงดีครับ
ถ้าเปิดรับจองเพิ่มผมขอจอง
Polo ดำ size m =1 ตัว
Polo ขาว size m =1 ตัว
คอกลมดำ size m = 1 ตัว
ขอบคุณครับ
อ๊อฟ 0892282 แปด เจ็ด หนึ่งไ

Webmaster

• member
  • Acousticthai_Ism
เรียนทุกๆท่าน เรื่องเสื้อบ้านไม้ ขออนุญาตล่าช้าออกไปอีกนิดนะครับ เนื่องด้วยเพิ่งกลับมาจาก ตปท.
พอจัดเวลาได้เข้าที เข้าทาง จะมาแจ้ง update ให้ทราบอีกครั้ง สำหรับท่านเพิ่งเข้ามาเห็นประชาสัมพันธ์เรื่องโครงการจะทำเสื้อ นี้
ไม่ต้องลงชื่อก็ได้ครับ เพราะเดี๋ยวตอนที่เรายืนยันว่าจะทำแน่นอน ไม่ติดปัญหาใดๆ เราจะเปิดจองอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ

ขอบพระคุณทุกๆท่าน และกราบขออภัยที่ล่าช้าครับ

nu3000

• member
  • เล่นกีตาร์ไปให้ถึงจุดหมาย...
    • Facebook
เรียนทุกๆท่าน เรื่องเสื้อบ้านไม้ ขออนุญาตล่าช้าออกไปอีกนิดนะครับ เนื่องด้วยเพิ่งกลับมาจาก ตปท.
พอจัดเวลาได้เข้าที เข้าทาง จะมาแจ้ง update ให้ทราบอีกครั้ง สำหรับท่านเพิ่งเข้ามาเห็นประชาสัมพันธ์เรื่องโครงการจะทำเสื้อ นี้
ไม่ต้องลงชื่อก็ได้ครับ เพราะเดี๋ยวตอนที่เรายืนยันว่าจะทำแน่นอน ไม่ติดปัญหาใดๆ เราจะเปิดจองอย่างเป็นทางการอีกครั้งครับ
ขอบพระคุณทุกๆท่าน และกราบขออภัยที่ล่าช้าครับ
รับทราบครับผม... :)

nhoy

• member

ไม่เป็นไรครับน้าจิม  รับทราบครับ

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
คิดถึงเมืองภูเก็ต

taylor814aura

• member
ขอสั่งเลยครับ XXL สีดำ ๖ ตัว Lady(S) ๖ ตัว ราคาไม่เกี่ยงครับ.

frankenstou

• member
ยังสั่งได้อีกป่ะคับ

nu3000

• member
    • Facebook
เข้ามาแอบดู...อิอิ  :)

Mr.Eakaluk

• member
ไม่ทราบว่า ดำเนินการถึงไหนแล้วครับ เพราะเห็นเงียบนานมากแล้วครับ
อยู่ให้ต่ำ ทำให้สูง

aekasit

• member
จอง polo สีดำ Polo ดำ size m 1 ตัวครับ
https://www.facebook.com/rukjungcoffe?ref=tn_tnmn

Sam@Guitarlism

• member
ยังสั่งได้อยู่ไหมครับ อยากได้ครับ
ถ้าสั่งได้ เอาPolo size XL ดำ1ขาว1 รวมเป็น2ครับ

ปล.ถ้าสั่งได้นะครับน้า

Rut_pro

• member
โครงการนี้ไปถึงไหนแล้วครับ น้า รอใส่เสื้ออยู่ครับ 555++ 

admin

• member
ต้องกราบขออภัยทุกๆท่าน อย่างสูง โครงการข้ามปี เนื่องจากปัญหาร้านค้า.... เลยติดๆขัดๆ

ถ้า confirm ว่าได้ทำ แน่นอน ...จะแจ้งอัพเดท เมื่อทราบวันและเวลาที่จะจัดทำอีกครั้งครับ

ขอบอภัย ทุกๆ ท่าน อย่างสูง ครับ
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai

nhoy

• member
ไม่เป็นไรครับ "น้าจิม" จะรอ Confirm อีกทีนะครับ :)

nu3000

• member
    • Facebook
ต้องกราบขออภัยทุกๆท่าน อย่างสูง โครงการข้ามปี เนื่องจากปัญหาร้านค้า.... เลยติดๆขัดๆ

ถ้า confirm ว่าได้ทำ แน่นอน ...จะแจ้งอัพเดท เมื่อทราบวันและเวลาที่จะจัดทำอีกครั้งครับ

ขอบอภัย ทุกๆ ท่าน อย่างสูง ครับ
รับทราบครับ  ;D

jewaros

• member
จะรอนะครับ อยากได้ อยากได้ เพิ่งเป็นสมาชิกได้อาทิตย์นึงครับ