Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดจอง เสื้อบ้านไม้อะคูสติกไทย (Acousticthai.Net) วันนี้ ถึง 31 สค. 2555  (อ่าน 20058 ครั้ง)

ARseNoN

• member
ด้วยคับ คอกลม M 1 คับ

Soft 37

• member
คอกลม ไซค์ M 1 ตัวครับ  0862291584 Soft  :D

Soft 37

• member
Crafter JE-18N หลังจากลเล่นเสร็จจะมีรอยมือติดที่ตัวกีตาร์ ใช้ผ้าขนหนูธรรมดาเช็ด เช็ดไม่ออก ช่วยแนะนำการดูแลรักษาด้วยครับ มีน้ำยาหรือผ้าที่ช่วยเช็ด แนะนำมาเลยครับ

chatree

• member
จอง POLO คอปก สีขาว เบอร์ L 1  ตัวครับ
ฝันให้ไกล ไปให้ถึง

Circusz

• member
Size XL สีดำและสีขาวอย่างละ 1 ตัวครับ

pickink101

• member
ผมเอา คอกลม  Size  S กับ XL  สีดำ อย่างล่ะตัวครับ  0850589330  ครับ

preecha pattra

• member
สั่งโปโล สีดำ 1 ตัว size M ขอบคุณครับ

songislife

• member
โปโล L สีดำ 1 ตัว / สีขาว 1 ตัว = 2 ตัว ครับ

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
ยอดทะลุร้อยแล้ว ดีใจจัง  ;D
คิดถึงเมืองภูเก็ต

wichian

• member
โปโล สีดำ XL  1 ตัว ครับ 083-3970471
เล่นไม่เก่ง แต่ใจรัก

termmusic

• member
จอง เป็น polo size XL สีดำ จำนวน 1ตัว      และ  polo size XL สีขาว จำนวน 1 ตัว ด้วยครับ ขอบคุณครับ

cha-cha

• member
ขอจองเสื้อโปโล สีดำ XL 1 ตัวครับ

mboma55

• member
  • ยิ่งรู้มาก ยิ่งจนมาก -*-
เอ็มครับ 090 069 1421 จอง Polo สีดำ XL 1 ตัว ครับ(ถ้ามี) หรือถ้าไม่ทำ Polo
ขอเป็น คอกลม สีดำ XL 1 ตัว ครับ อะไรก็ได้ อยากได้ๆ........... ^^

พอล ปลาหมึก

• member
โปโล xl ขาว 1 ตัว ดำ 1 ตัว ครับ

pae9868

• member
สมาชิกใหม่ขอร่วมด้วยครับ

โปโล L   ดำ 1 ตัว  และ ขาว 1 ตัว ครับ

witawat78945

• member
คอกลม M  1 ตัว

Webmaster

• Administrator
  • member
  • Acousticthai_Ism
อัพเดท ครั้งที่ 4:
..วันที่ 1 กันยายน 2555..............

66) nattaphon_45  polo size L 1
67) cool ขอจองเป็น size XXL คอโปโล 2
68) Artpom ถ้าเป็น Polo ผมจอง2 ตัวครับ XL=1, M=1 สีขาวครับ
69) Sorbor โปโลคอปก   สีดำ  size M 1 ตัวครับ
70) chatree จอง POLO คอปก สีขาว เบอร์ L 1  ตัวครับ
71) cheek.22 Size XL สีดำและสีขาวอย่างละ 1 ตัวครับ
72) preecha pattra สั่งโปโล สีดำ 1 ตัว size M
73) songislife โปโล L สีดำ 1 ตัว / สีขาว 1 ตัว = 2 ตัว ครับ
74) wichian โปโล สีดำ XL  1 ตัว

75) termmusic จอง เป็น polo size XL สีดำ จำนวน 1ตัว และ  polo size XL สีขาว จำนวน 1 ตัว
76) cha-cha ขอจองเสื้อโปโล สีดำ XL 1 ตัวครับ
77) mboma55  จอง Polo สีดำ XL 1 ตัว
78) พอล ปลาหมึก โปโล xl ขาว 1 ตัว ดำ 1 ตัว
79) pae9868 โปโล L   ดำ 1 ตัว  และ ขาว 1 ตัว
80) witawat78945 คอกลม M  1 ตัว

รวม 21 ตัว

(( รายละเอียด ทั้งหมด ดูได้จากกระทู้หน้า 1 ครับ ))

สรุปยอด
-> ยอดการนับครั้งที่ 1) = 48 ตัว
--> ยอดการนับครั้งที่ 2) = 15 ตัว
--> ยอดการนับครั้งที่ 3) = 29 ตัว
---> ยอดการนับครั้งที่ 4) = 21 ตัว
TOTAL : 113 ตัว

หลังจากนี้ ขอเวลาประมาณ 7 วัน เพื่อสรุปเรื่อง.....
- ประเภทของเสื้อ... ?
(ข้างต้น คาดว่าจะเป็น Polo นะครับ เนื่องจากผู้สั่งจองส่วนใหญ่ ต้องการ Polo)
- ราคา... ?
- สี... ?

หลังจากได้ข้อสรุปทั้งหมด ผมจะเข้ามาแจ้งให้ทุกๆ ท่านทราบอีกครั้ง
คาดว่าภายในวันศุกร์ ที่ 7 กันยายน นี้ จะมาสรุปให้ฟังอีกครั้งครับ โปรดติดตาม...อัพเดท จากเรานะครับ

((( สำหรับผู้ที่ยังไม่ทำการจอง หรือเพิ่งเห็นกระทู้นี้ ตอนนี้ขอปิดจองก่อนนะครับ ไม่ต้องโพสต์กระทู้เพื่อจองนะครับ
หลังได้ข้อสรุปทั้งหมดแล้ว ค่อยมาเปิดจองเพิ่มอีกรอบ ก็น่าจะไม่มีปัญหา )))

natthaphon saeng

• member
  • อยากก็เล่น เบื่อก็เลิก
polo size L 1คอกลม2ครับ เล่นยังไม่เก่งมีเสื้อทีมใส่กะเขาแล้วเกิดไปนั่งวงไหนเขาเห็นเสื้อแล้วโยนกีตาร์ให้...
ผมทำไงหละทีนี้ ;D ;D ;D
คอกลมอีก2ครับ เฮีย...

Gamo Lab

• member
ไม่ทราบว่าพอจะได้สรุปข้อมูลหรือยังครับ วันนี้บังเอิญเป็นวันที่ 11 กันยา แล้วครับ

admin

• Administrator
  • member
ตอนนี้ยังไม่ได้ข้อสรุป(ในรายละเอียด) ถ้าได้ข้อมูล และข้อสรุปทั้งหมด จะมาแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ
Youtube.com/108reviews
Facebook.com/Acousticthai