Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำด้วยครับ Seagull Maritime SWS Mini-Jumbo HG  (อ่าน 857 ครั้ง)

Thee14

• member
ขอคำแนะนำด้วยครับ Seagull Maritime SWS Mini-Jumbo HG
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 21:09:23 »
พี่ๆน้าๆท่านใดที่เคยลองหรือใช้ Seagull Maritime SWS Mini-Jumbo HG ขอคำแนะนำด้วยครับ ผมสนใจและกำลังตัดสินใจจะซื้อ
    1. เสียงออกแนวไหนครับ
    2. เทียบราคากับ spec หรือคุณภาพเสียง เป็นยังไงบ้างครับ
    3. mini jumbo รุ่นนี้ เหมาะกับการเล่นแนวไหนครับ