Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: น้าท่านไหนอยู่พัทยาบ้างครับ  (อ่าน 662 ครั้ง)

ถ่อมใจ

• member
น้าท่านไหนอยู่พัทยาบ้างครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 19:39:44 »
ครับคืออยากถามน้าๆที่อยู่พัทยา มีร้านไหนที่ขาย Martin Taylor takamine ovation Gibson อยากหากีตาร์ซักตัวครับตามตัวเลือกข้างบน ยกเว้นร้านนั้นนะครับสู้ไม่ไหวครับราคาต่างจากร้านตัวแทนในกรุงเทพมาาาาาาาาาาาาาาาาาาก ขอบคุณมากครับ
เราจะรับสิ่งดีจากพระหัตถ์ของพระเจ้า และจะไม่รับของไม่ดีบ้างหรือ /โยบ2:10

kittipalo

• member
Re: น้าท่านไหนอยู่พัทยาบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 28, 2012, 23:28:49 »
ร้าน rayong music   ครับตรงข้ามกับ home pro ระยอง
 มีตามยั่ห้อที่ต้องการเลยครับ ผมชอบอยู่ตัวหนึง martin d-45 แต่
ไม่มีกะตังซื้อ หรอก ครับตั้ง 2xx,xxx เลย ส่วนตัวอื่่น  ก็ :'( :'(