Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เซ็นทรัล ลาดพร้าว มีร้านขายกีตาร์มั้ยครับ  (อ่าน 17333 ครั้ง)

za11

• member
ตั้งแต่ทำใหม่ยังไม่เคยไปเลย

น้องbigg

• member
  • Gibson Hummingbird
Re: เซ็นทรัล ลาดพร้าว มีร้านขายกีตาร์มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2012, 16:50:39 »
มีครับ music collection ร้านเดียวเลยครับ เท่าที่เ็ห็นนะ แล้วก็มีร้านขายอูคุเลเ่ล่ร้านเล็กๆชั้นใต้ดิน ลองไปเดินดูนะครับ  ;D ;D
คิดถึงเมืองภูเก็ต

mboma55

• member
  • ยิ่งรู้มาก ยิ่งจนมาก -*-
Re: เซ็นทรัล ลาดพร้าว มีร้านขายกีตาร์มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 23:43:01 »
ช่ายแร้งจร้า ร้ายเดียว กีตาร์ที่เล่นทุกวันนี้ก็ซื้อที่เซ็ลทรัลลาดมะพร้าวนี่ล่ะจร้า++

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 05:01:02 »
MusicCollectionทำใหม่ร้านเล็กลงครับ ....

MUI

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 11:28:27 »
MusicCollectionทำใหม่ร้านเล็กลงครับ ....

+ + + + + + + +  +

หน้าร้าน...กว้างขึ้น

ลากเก้าอี้ออกมานั่งดีด ข้างลูกกรงได้เลย

nhoy

• member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 18, 2012, 17:36:37 »

+ + + + + + + +  +

หน้าร้าน...กว้างขึ้น

ลากเก้าอี้ออกมานั่งดีด ข้างลูกกรงได้เลย
สงสัยน้า MUI จะไปบ่อยแน่เลยครับ ;D

MUI

• member
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 19, 2012, 02:03:33 »
สงสัยน้า MUI จะไปบ่อยแน่เลยครับ

ไม่ค่อยบ่อยเท่าไหร่หรอกครับคุณอาหน่อย

เมื่อวันอาทิตย์ก็เดินจากตึกช้าง ไปเซ็นทรัลลาดพร้าวครับ

ขากลับรถเมล์ฟรี โชเฟอร์แถมไปลงหน้าเมเจอร์ เดินข้ามแยกรัชโย กลับตึกช้างอีก

สรุปว่า เดิน ทั้งขาไป - ขากลับ ครับ

จากที่นี่

มาที่นี่ (หน้าร้านกว้างจริง ๆ ครับ)

กว้างจริง ๆ ครับ เล่นฟุตซอลยังได้เลย (ป๋ากุลา เชื่อหรือยัง)

เขียนไปเขียนมา...รู้สึกความลับอะไรจะแตกซะแล้วนี่

มีภาพร้านกีต้าร์ในเซ็นทรัลลาดพร้าวให้ท่าน จขกท ชมด้วย อิอิ

อ้อ....นอกเซ็นทรัลนะครับ แต่อยู่ตึกเดียวกัน ชั้นสาม(มั้ง) ใกล้โซนร้านอาหาร