Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนน้า v74 ด้วยครับ  (อ่าน 602 ครั้ง)

gttle

• member
รบกวนน้า v74 ด้วยครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 01, 2012, 20:49:08 »
คือเห็นน้ามี yamaha NTX1200r ตัวนี้ไม่ทราบว่าหิ้วมาหรือซื้อที่นี่ครับผมอยากได้ตัวนี้แต่ถามแล้วเค้าบอกต้องสั่งเข้ามาอย่างเดียวรอประมาณเดือนนึงแล้วน้าได้มาราคาประมาณเท่าไหร่ครับ 4xxxx หรือ 3xxxx ครับ

สุดท้ายมีแพลนจะปล่อยไหมครับ  ;D (อยากได้แต่ขี้เกียจรอต้องรอเช็คราคา+สั่งอีกเป็นเดือน)