Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอปรึกษาเกี่ยวกับร้านขายกีตาร์ครับ  (อ่าน 1591 ครั้ง)

sparroo2

• member
มีร้านไหนที่เวิ้ง หรือ หลังกระทรวงบ้างหรอครับ

หรือที่ไหนก็ได้

ที่มีกีตาร์โปร่ง ยี่ห้อ Cort กับ Takamine ร้านเดียวกันอ่าครับ

เพราะผมอยากไปลอง เล่นดู ที่ร้านทีเดียวเลยครับ

สมมุติลองแต่ cort แต่ taka ไม่มี จะออกจากร้านไม่รู้จะบอกว่าไรดีไงครับ

ขอบคุณครับบบบบ

Mook :)

• member
Re: ขอปรึกษาเกี่ยวกับร้านขายกีตาร์ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 12:25:53 »
ชอบตัวไหน ก็ขอลอง แล้วถือวิ่งออกมาเลย ไม่ต้องบอกอะไร

ohmo

• member
Re: ขอปรึกษาเกี่ยวกับร้านขายกีตาร์ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 13:51:04 »
ชอบตัวไหน ก็ขอลอง แล้วถือวิ่งออกมาเลย ไม่ต้องบอกอะไร

+1 ครับ มัวแต่บอกเขาก็จับได้พอดี

จะบ้าเหร๊ออออ 

น้าจะอยากสอยระหว่า 2 ตัวนี้ใช่ไหมครับ เลยอยากจะลองเทียบกันดู ผมไม่รู้หรอกเพราะผมไม่เคยไปเหมือนกัน แฮะๆ

เอาเป็นว่ารอน้าท่านอื่นมาแนะนำดีกว่า ขอให้ได้เร็วๆนะ ว่าแต่ลองไปถามๆดูก็น่าจะได้มั้งครับ บอกเขาว่าอยากลองเทส 2 ตัวนี้ดู ถ้ามีตัวเดียวก็ขอบาย

;D

Peng

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 15:30:31 »
Bngครับแต่ไม่ทุกรุ่นนะ