Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ  (อ่าน 1591 ครั้ง)

Peng

• member
ใครเป็นเหมือนผมบ้างครับ
« เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 03:58:44 »
วันนั้นว่าจะไปลองและตัดสินใจเจ้าseagull อยู่แล้วเชียวไม่น่าเลยไปเดินเดอะมอลล์เห็น Canon 600dออกมาใหม่อึ้งเลย
ต้องกลับมาตั้งหลักใหม่เลยแถม550dยัง
ถูกลงอีกเอาแล้วไงไอ้เป้ง เฮ้อ~~~  :P :-\ (ถ้าผมตอบช้าอย่าว่าผมนะที่อังกฤษเน็ตมันหาเล่นยาก+เวลาไม่ตรงกันครับ)
ปล
มานี่เลยเกิดกิเลสรอบ3เห็นแต่ของสวยๆงามๆทั้งน้าน เลยมีคำถามติงไว้นิดนึงว่าที่อังกฤษอะไรที่เกี่ยวกับกีตาร์แล้วมันถูกบ้างอะครับ แบบว่าโลภมากอะครับเหอๆ
ปล2
อยู่ที่นี่ทำให้รู้เลยครับว่าประเทศไทยดีที่สุด.....