Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมี tab fingerstyle เพลง"ลาวดวงเดือน" บ้างครับ หามานานแล้วยังไม้เจอเลย ขอบคุณครับ  (อ่าน 28219 ครั้ง)

redtopup

• member
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

camp191

• member
ขอบคุณน้า redtopup มากครับ  ;D :)

mawmeow

• member
โหลดแล้วครับ ขอบคุณครับ

archalee

• member
ได้แล้ว ขอบคุณคร้าบบบบ

pakaphoom

• member
น่าจะมีของน้า Sontaya นะครับ ไม่รู้อยู่ในบอร์ดนี้หรือเปล่านะ

Anarwin

• member
โหลดไม่ได้อ่ะคัฟฟฟฟ  ส่งมาได้มั้ย [email protected] ขอบคุณคัฟฟ

mai_911

• member
สรุปว่าเจอหรือยังครับ ถ้าไม่เจออาจจะแปลว่าไม่มีครับ

เวลาผ่านมา 2 ปี แกะเอง เรียบเรียงเอง ป่านนี้เล่นได้หลายเพลงแล้ว อิอิ

Kai Acoustic™

• member
สรุปว่าเจอหรือยังครับ ถ้าไม่เจออาจจะแปลว่าไม่มีครับ

เวลาผ่านมา 2 ปี แกะเอง เรียบเรียงเอง ป่านนี้เล่นได้หลายเพลงแล้ว อิอิ

ผมก็อ่านกระทู้ที่นี่ทุกวัน เห็นกระทู้ขอเพลงนี้กระโดดขึ้นมาเป็นฮิต topic บ่อยๆ ก็มองขำๆ ว่าขอตามกระแส หรือว่าต้องการอยากจะได้ไปเล่นกันจริงๆ กันครับ  น้า red แกแจกอยู่ช่วงหนึ่งจากลิงค์ด้านบนครับ แต่เป็น note สากลไม่ใช่ tab นะครับ

koc112010

• member
ขอด้วยครับกดโหลดไม่ได้ครับ  [email protected]  ขอบคุณครับ

cqb

• member
ขอด้วยครับ หานานแล้วอยากเล่นมาก รบกวนด้วยครับ
[email protected] ขอบคุณมากครับ

scorpions88

• member
เพราะมากครัับ ขอด้วยครับ [email protected] ขอบคุณครับ