Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาเพลงของผม..มาให้ฟังนะครับ เผื่อเป็นแนวทางให้ท่านอื่นที่สนใจ  (อ่าน 1381 ครั้ง)

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
เป็น 1 ในหลายๆเพลงนะครับ อายุของเพลงนี้ที่อัด ก้อ 10 ปีแล้วครับ
สเป็คคอมตอนที่ใช้อัด Celeron 300A MHz Memory 128 HDD 3 GB เอง ทรมานมาก เพราะฉนั้นคุณภาพเสียงไม่ต้องพูดถึงนะ 555
อาจฟังดูแย่หน่อย ทนฟังไม่ได้ผ่านเลยนะครับ ...อิๆ

เพลงนี้ได้ ON AIR  FAT Music Bedroom Studio ครั้งที่ 1 หนังสือ Discazine และบรรจุอยู่ในอัลบั้ม DDT Magazine Vol 6

อยากให้เป็นแนวทาง คนที่อยาก แต่งเพลง เรียบเรียง และผลิตผลงานของตัวเองครับ ...
เร็วๆนี้ จะทำเพลงนี้เป็นเวอร์ชั้น Acoustic ให้ตรงคอนเซบเว็บหน่้อย ผมรออุปกรณ์อีกนิดหน่อยครับอิๆ

ฟังกันเลยครับ

http://www.musicatm.com/indy/%E0%B8%84%E0%B8%B7%E0%B8%AD%E0%B9%80%E0%B8%98%E0%B8%AD-IS-You-13969.html

tatsanai

• member
เก่งมากครับ เป็นกำลังใจให้ครับ
แต่ยอมรับเพลงสไตล์นี้ผมไมค่อยถนัดฟังเท่าไร

retikman

• member
เหมือนข้างบน อ่าคับ ส่วนตัวไม่ค่อยได้ฟังแนวนี้
แต่รู้สึกได้ถึงความตั้งใจของน้า ในการทำเพลงนี้มั๊กๆ อ่าคับ