Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำแนะนำหน่อยครับน้าๆทุกท่าน  (อ่าน 2189 ครั้ง)

tiosk

• member
ขอคำแนะนำหน่อยครับน้าๆทุกท่าน
« เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 09:50:55 »
อยากให้แนะนำแอมร์กีต้าโปร่งไฟฟ้าหน่อยครับ
พร้อมสายแจ็คด้วยครับเอาแบบย่อมเยา2-3พันมียี่ห้อไหนบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำแนะนำครับ
จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ที่มี

ohm_pea

• member
Re: ขอคำแนะนำหน่อยครับน้าๆทุกท่าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 11:35:41 »
เข้ามาแอบแซบบบบ
จันทาร ดีกว่า จันไร

welovely007

• member
  • นัทนว
Re: ขอคำแนะนำหน่อยครับน้าๆทุกท่าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 11:41:45 »
แิิอมป์ Beta มีจำหน่ายนัฐพงษ์ บ้านหม้อหรือรังสิต

ราคาย่อมเยาว์ ที่น้าเบียร์ใช้อยู่ในคลิปครับ

ส่วนสายก็ที่นั่นได้เลยมีแบบซื้ออุปกรณ์แล้วให้ทางร้านทำให้เลยก็มี

สั้น-ยาวว่ากันไป 3-4 ร้อยบาทครับ ใช้ดีผมใช้อยู่
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

tiosk

• member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 05, 2011, 20:29:46 »
แิิอมป์ Beta มีจำหน่ายนัฐพงษ์ บ้านหม้อหรือรังสิต

ราคาย่อมเยาว์ ที่น้าเบียร์ใช้อยู่ในคลิปครับ

ส่วนสายก็ที่นั่นได้เลยมีแบบซื้ออุปกรณ์แล้วให้ทางร้านทำให้เลยก็มี

สั้น-ยาวว่ากันไป 3-4 ร้อยบาทครับ ใช้ดีผมใช้อยู่
ขอบคุณครับน้าWelovely007ขอทราบรายละเอียดว่าร้านอยู่ช่วงไหนของบ้านหม้ออ่ะครับรบกวนอีกทีครับ เพราะอยากลองเจ้ากีต้าร์ที่เพิ่งได้มาครับ
จินตนาการสำคัญกว่าความรู้ที่มี

MUI

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 06, 2011, 09:43:54 »

ขอบคุณครับน้าWelovely007ขอทราบรายละเอียดว่าร้านอยู่ช่วงไหนของบ้านหม้ออ่ะครับรบกวนอีกทีครับ เพราะอยากลองเจ้ากีต้าร์ที่เพิ่งได้มาครับ

...................................................................................................

อยู่ริมคลอง(หลอดมั้ง) ทางเดินไป ส.สะพานมอญนั่นแลจากบ้านหม้อ