Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ใกล้สงกรานต์เเล้ว พี ป้า น้า อา ไปเที่ยวที่ไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 7963 ครั้ง)

nantfa

• member
ผมคงกลับบ้านพ่อ ที่ซอยคู่สร้าง อำเภอ พระสมุทรเจดีย์  จ. สมุทรปราการ

เสร็จเเล้ว คงขับรถไปชม วิว เเถว ท่าน้ำพระประเเดง    ;D  

เอ .......... หรือจะเเหวกเเนวเเบกกีต้าร์ ขึ้นเขาใหญ่ ดี

มีใครไปที่ไหนบ้างครับ เเนะนำที่เที่ยว ชิลๆ สงกรานต์หน่อย :D

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

MUI

• member
เมื่อวานผมไปเล่นงานบวช โดนคนในงานจองให้ไปเล่นสงกรานต์วัดเดิมอีกครับ (กรรมการวัดกะจะเบียดพวกขาว ๆ นุ่งน้อยห่มน้อย เต้นกระดึ๊บ กระดึ๊บ คีบไมค์หน้าจอคอมให้ออกจากวัดให้ได้)

ไม่ทราบจะสำเร็จรึเปล่าครับ

อิอิ..เอาผู้สูงอายุหน้าเวทีไปเต้นแทน

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
มีแนวโน้มว่าจะต้องอยู่บ้านเลี้ยงลูก T_T

FatBoy

• member
กลับบ้านที่ อุตรดิตถ์ กินเบียร์ริมถนน คงไม่กล้าเอากีต้าร์มาเล่น กลัวเปียก555 เพื่อนผมชอบเล่นอะไรกันโหดๆอยู่ด้วย หุหุ

MUI

• member
เอ่า คุณเด็กอ้วนนี่ อุดดิด หรือ ผม หาดสิโอ้ เด้อ (กำลังแต่งตั้งน้ากวางเป็นประธานภาคเหนือตอนล่าง)

เทศกาลจะได้รวมหัวกัน อิอิ

ดู๊ แร็ดไปถึงขอนแก่นนู่น ทะเลสาปเข้าบ้านอาจารย์ Anat

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ผมคงไม่ไปไหนครับ เบื่อรถติด ดูหนังอยู๋บ้านครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

madoadza

• member
อยู่ทำงาน โรงงานไม่ได้หยุดครับ หีบอ้อยข้ามสงกรานต์  :'(
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

Romeoy2k

• member
    • www.eg-ultimate.com
แอบพาแฟนกลับบ้านที่ พิจิตร แวะ พิดโลก เพิ่งกลับมาเนี่ย..สงกานจะได้ อยู่บ้านดูหนัง 555

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
ผมลงภูเก็ตครับอยากจะไปติดเกาะกับแฟน

Mook :)

• member
อยู่บ้านค่ะ กลัวดำ ;D

welovely007

• member
  • นัทนว
สงสัยไปบ้าน ผ.บ.ท.บ. ที่โคราช (ประทาย) เหมือนเดิม

ปีนี้มีแบ่งมรดก อิอิอิอิอิอิออิอิอิอิ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

Missdupdip

• member
อยู่บ้านนิ่งๆค่ะ ชิลสุดล่ะ ฮิฮิ ;D

yamapack

• member
    • My Facebookey : )
สงกรานต์ไปไหน อันนี้ผมไม่รู้นะครับต้องถาม แอ๊ป ทักษอร ;p เอ้ยยยไม่ใช่ๆ ไปวัด ทำบุญแบบล้านนาครับผม
ถึงแม้ว่าจะใช้กีต้าราคาไม่กี่พัน แต่จริงใจกับมันเต็มร้อย
ปล.มั่วเป็นหลัก หลักการเป็นรอง

panupong

• member
รอบคูเมื่อง จ.เชียงใหม่ครับ  ถ้าไปเจอกัน รร วัฒโนฯ นะครับสาวเยอะ

tao

• member
เอ่า คุณเด็กอ้วนนี่ อุดดิด หรือ ผม หาดสิโอ้ เด้อ (กำลังแต่งตั้งน้ากวางเป็นประธานภาคเหนือตอนล่าง)

เทศกาลจะได้รวมหัวกัน อิอิ

ดู๊ แร็ดไปถึงขอนแก่นนู่น ทะเลสาปเข้าบ้านอาจารย์ Anat

เห็นด้วยอย่างยิ่ง....แล้วจัดมิตติ้งภาคเหนือสักรอบดีไหมครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
จัดเลยครับพี่เต๋า เห็นด้วยครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
ไม่รู้จะไป ไหน ดี งะ
รักเธอนะ....กีต้าร์

Guitar_Joe

• member
น้าหมุ่ย งานเข้าเล่นซะคนแดนซ์เลย หุหุ จัดภาคเหนือเมื่อไร ผมจะตามไปป่วนจริงๆนะ ใกล้แค่นี้เองข้ามเขาไม่กี่(ร้อย)ลูก จะไปหรอยกีต้าร์ น้ากวาง อิอิ
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
ไปพัทยาครับ ไปก่อนงานไหล คนไม่เยอะ
facebook.com/byrt21

ohm_pea

• member
เขาพระวิหาร ไปทวงแผ่นดินไทยคืนมาาาาาาา
จันทาร ดีกว่า จันไร