Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดหมวกกับสาวๆ ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมภาคใต้ครับ  (อ่าน 8367 ครั้ง)

Montra

• member
ดีจังครับ ขอเป็นกำลังใจให้อีกคนครับ  ขออนุโมทนาด้วยครับ
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

madoadza

• member
คนงาม แล้วน้ำใจยังงามอีก (ทุกๆท่านเลยครับ)  :D
ขอให้บุญกุศลครั้งส่งผลให้ทุกท่านและครอบครัว ประสบแต่ความสุขความเจริญยิ่งๆ ขึ้นไปนะครับ  ;D
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

pannpower

• member
^_^ พวกเราขอขอบคุณทุกๆท่านครับ ปลื้มมั่กๆ ^_^

Newnxt

• member
เยียมเลยครับ ทั้งกีต้าร์ทั้งคนร้อง เพราะมากๆ
การที่ยอมรับว่าไม่รู้นั้น ก็คือความที่รู้แล้ว

pannpower

• member
เดี๊ยวถ้ามีโครงการอีกจะเก็บภาพและเสียงมาฝากนะคร๊าบ...^_^

สาวๆปลื้มกันใหญ่เลย

เล่นไปเล่นมาอุปกรณ์ชักจะไม่พอ อิอิ

เห็นเค้าว่าเสาร์นี้ มีตลาดนัดเอปกรณ์เครื่องดนตรี ที่ตลาดนัดรถไฟ  (ไปยังไม่ถูกเลย อิอิ)

ว่าจะแวะไปเรียบๆเคียงๆดูหน่อยเผื่อได้อุปกรณ์ประกอบฉาก ^_^

ไปยังไงดีหว่า....??

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
 :)ยอดเยี่ยมมากเลยครับน้าป่าน ;)
รักเธอ...ประเทศไทย

pannpower

• member
อิอิ น้าอ่ำ(BOSO) รึป่าวนิ ยังเสียดายติ๊กต็อก(Metronome)น้าอ่ำอยู่เลยอ่ะ

guitar_love

• member
  • ท้อแท้ แต่ไม่เคยท้อถอย
ทั้งหล่อ ทั้งสวย เลยครับน้า ^^

อ่ำ...BOSO

• member
  • คนสันขวาน
อิอิ น้าอ่ำ(BOSO) รึป่าวนิ ยังเสียดายติ๊กต็อก(Metronome)น้าอ่ำอยู่เลยอ่ะ
ไม่เป็นไรครับให้น้าป่านไว้เป็นที่ระลึก...หาทางเข้าบ้านไม้อยู่ตั้งนานเกือบไปหลงเช่าห้องแถวอยู่ซะแล้ว..คริ คริ
รักเธอ...ประเทศไทย

pannpower

• member
ก็ว่าอยู่หายไปเลยอ่ะน้าอ่ะ เดี๊ยววันเสาร์ไปเดินตลาดนัดรถไฟถ้ามีไรแปลกๆเดี๊ยวหามาฝากนะน้า (แต่ยังไปไม่ถูกเลยเนี่ย อิอิ)

ห้องแถวพอว่า อย่าเข้าโรงแรมจิ้งหรีดล่ะ อุ๊อิ๊ๆๆๆ

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
หนับหนุน
รักเธอนะ....กีต้าร์

pannpower

• member

lekhaew

• member
Taka ED55SC ใช่ไหมครับ

^^
Applause, Antonio Sanchez s-20, Taka ED55SC, Morris W30, FG-360

pannpower

• member
แม่นแล่ว....คร๊าบ

Carboy

• member
+ 100 เยี่ยมครับ

tonsiam999

• member
น้ำใจงามครับ^^ คนไทยไม่ทิ้งกัน+100Likeครับ

pannpower

• member

ohm_pea

• member
อ้า.....สุดยอด มิน่าละวิวคุ้นๆๆ บางทรายนี่เอง ตลาดนัดสะพานท่าเรือพลี ช่ายป่าวคับบบ แหมมม สุดยอด นับถือ นับถือ
จันทาร ดีกว่า จันไร

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เยี่ยมไปเลยครับ

cha-cha

• member
นับถือน้ำใจครับ งดงามยิ่งนัก บรรยากาศก็ดี ดนตรีก็ไพเราะ เยี่ยมครับ