Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดหมวกกับสาวๆ ช่วยเหลือผู้ประสบภัยน้ำท่วมภาคใต้ครับ  (อ่าน 8389 ครั้ง)

pannpower

• member
 ไปแถวๆชลบุรีครับ เมื่อเสาร์นี้เอง 2 เมษายน 2554 สะพานปลาบางทราย ตอนแรกกะแวะกินข้าว พอดีเค้ามีงานคนเยอะแยะ เลย ตกลงกันว่า เอาที่นี่เลยแหละ อิอิ เล่นยาวเลยครับ (ครั้งแรกด้วย)
ต้องแบบว่าแท๊คทีมสลับกันเล่นเลย ^_^

สบายใจและ อิ่ม(บุญ)มั่กๆ คนไทยน้ำใจดีไม่ทอดทิ้งกันครับ

ยอดบริจาคครั้งนี้ 12,732.25 บาท

ขอบคุณภาพจากพันทิพย์ครับ ^_^

ผู้ร่วมบริจาคแอบเก็บภาพมา ^_^ พวกเราปลื้มกันมากครับ สาวๆเค้าเป็นคนริเริ่มโครงการนี้ครับ
you Beautiful ร้องเพลง รับบริจากช่วย ภาคใต้

ยอดรวมทั้งหมดที่สองสาวช่วยกันครับ

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
ดีครับ
facebook.com/byrt21

nantfa

• member
น่ารักครับ  ..........  เเถมจิตใจงาม

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
อยากให้เป็นแบบนี้ทุกคนครับ
มือกีต้าร์โฟล์ก

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
สุดยอดไปเลยครับ

Misery

• member
สวยขึ้นเป็นกอง
" พอเป็นก็เย็นใจ "

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
เยี่ยมมากครับ ใจบุญมาก
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
น่าจะอัดคลิปมาแบ่งกันชมบ้างนะครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

kwanbiggun

• member
สุดยอด นับถือน้ำใจครับ....... ;D

welovely007

• member
  • นัทนว
ดีครับ เป็นแบบอย่างที่ดีในสังคม   อารยะ  ครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

jomyutshinjo

• member
ขอชื่นชมครับ

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
รู้สึกอยากทำบ้างครับ สุดยอดครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

KULAA_101

• member
อนุโมทนา ด้วยครับ.....

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
Finger Picking Style

MUI

• member
คิดถึงเมื่อสามสิบกว่าปีที่แล้ว...หน้าสยามเซ็นเตอร์ หาเงินทำกิจกรรมออกค่าย (ตอนนั้นคนรุ่นใหม่ถูกโจมตีมากว่าทำกิจกรรมนอกหลักสูตรไปรับเงินต่างชาติคอมมูนิดมา..น้อยใจ)

ข อ ส ร ร เ ส ริ ญ ค ว า ม ง ด ง า ม เ ช่ น นี้  ใ ห้ ง อ ก เ ง ย ขึ้ น ใ น สั ง ค ม ไ ท ย  ทั่ ว ทุ ก ที่  ทั้ ง ป ร ะ เ ท ศ  ครับ

(นี่เล่นบนศาลาวัดครับ)..เอ..ซี สามสาม นี่ ประโยชน์มากมายมหาศาลจริง ๆ ครับ

AlvareZ

• member
สุดยอดครับ ขอปรบมือให้เลยครับ ถ้าพวกที่ร่วมชุมนุมอะไรพรรค์นั้นคิดกันได้แบบนี้เอาเวลามาทำสิ่งดีๆแบบนี้ประเทศคงมีแต่ความสุขความเจริญครับ
ความรู้อยู่ที่ปาก ถ้าอยาก ก็ใช้ปากเป็นทางเพื่อรู้

pongnarin

• member
http://www.pantip.com/cafe/news/topic/NE10412290/NE10412290.html
ด้วยความชื่นชมจากชาวพันทิพครับ

gazz

• member
น่าร๊ากกก ที่ซู้ดดดดด

Ham lele

• member
เก่งแถมใจบุญ ด้วย ชื่นชมจริงๆครับ

redtopup

• member
lสนุกด้วย ได้ บุญด้วย  ดีจริงๆครับ
สุดยอด
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข