Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: [ถาม] ระหว่าง Veelah V1-DCE กับ Dolce TS-1 ??  (อ่าน 948 ครั้ง)

【 Ð è k ★ ¡ Ñ ♪ ¥ 】™

• member
[ถาม] ระหว่าง Veelah V1-DCE กับ Dolce TS-1 ??
« เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 22:04:01 »
ใครเคยลองเจ้าสองตัวนี้มาแล้ว ขอรายละเอียดหน่อยครับ เรื่องเสียง ทัชชิ้ง คอ รวมถึงรายละเอียดของงาน
ส่วนตัวผมคิดว่าเจ้า Veelah V1-DCE เสียงมันจะเข็ง ๆ ส่วนเจ้า Dolce TS-1 น่าจะเสียงดีกว่า (จากที่ลองฟังในยูทูป)  ;D

ปล. คือผมจะสั่งทางเน็ตอ่ะครับ ไม่ได้ลองด้วยตัวเอง ก็เลยอยากฟังเสียงข้างมากเอา ขอบคุณล่วงหน้าครับ

(หรือถ้าใครมีรุ่นอื่นแนะนำในราคานี้ก็ขอความคิดเห็นด้วยนะครับ)

nhoy

• member
Re: [ถาม] ระหว่าง Veelah V1-DCE กับ Dolce TS-1 ??
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 22:25:54 »
ยินดีต้อนรับนะครับ
ทั้ง V1-DCE และ TS-1 ดีพอๆ กันทั้งคู่ครับ (โดยสเปคของ V1-DCE จะเป็นสายเบอร์ 12 และ TS-1 จะเป็นสายเบอร์ 11)
สำหรับผมเองใช้ V1-DCE อยู่ครับ

• member
Re: [ถาม] ระหว่าง Veelah V1-DCE กับ Dolce TS-1 ??
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 04, 2012, 22:54:31 »
ขอบคุณครับ คุณ nhoy