Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Veelah V 57 GACE กับ Walden G3030CEQ ขอความคิดเห็นผู้ที่เคยใช้หน่อย  (อ่าน 1007 ครั้ง)

aa

• member
น้าๆจะเลือกอะไรครับ สเปคเหมือนกันเลย วานขอความคิดเห็นจากน้าๆ ด้วยครับ

pickza35

• member
Re: Veelah V 57 GACE กับ Walden G3030CEQ ขอความคิดเห็นผู้ที่เคยใช้หน่อย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 02:46:56 »
ผมชอบ Veelah V-57 ครับ เสียงดีครับ ก่อนซื้อตัวนี้ผมลองมาค่อนข้างหลายร้านในกทม. แต่มาลงเอยที่เจ้าวีล่า ประทับใจและรักเจ้าตัวนี้ครับ

Vee m bank

• member
Re: Veelah V 57 GACE กับ Walden G3030CEQ ขอความคิดเห็นผู้ที่เคยใช้หน่อย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 07, 2012, 08:43:12 »
ผมเลือก walden ครับ. ผมก็มี veelah นะ เสียงพอๆกัน. แต่ความสะอาดของโน๊ต กับ ความชัดเจน. Walden ให้ได้มากกว่านิดหน่อย
ในแง่ของราคาในตลาด จริงๆ walden ต้องราคาสูงกว่ามาก เพราะรู้จัก walden มาจากเพื่อนในอเมริกา. ราคาในเมืองไทย ถูกกว่ามาก
แต่ทั้งหมด ต้องถามตัวเองครับว่าชอบ อะไรมากกว่า. บางที กีตาร. มันก็เลือก เรา นะ.   อิอิ