Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ###.......น้าๆ ชอบเสียงเปล่า ๆ หรือ ชอบเสียงแบบออกแอมป์ ครับ.......###  (อ่าน 4749 ครั้ง)

Mr.Gula101

• member
ชอบแอม ตอนร้องอยู่กับ สาว สาว สาว ครับ น่ารักดี....อ้าววว...

MUI

• member
ชอบแอม ตอนร้องอยู่กับ สาว สาว สาว ครับ น่ารักดี....อ้าววว...

+ + + + + + + +

ดีใจมาก ที่หนึ่งสาวในนั้น (ที่หนังเหนียว) เป็นลูกสาว ของพี่สาวเพื่อน  เอ๊ะ

Mr.Gula101

• member

+ + + + + + + +

ดีใจมาก ที่หนึ่งสาวในนั้น (ที่หนังเหนียว) เป็นลูกสาว ของพี่สาวเพื่อน  เอ๊ะ
****.... แล้วมันเกี่ยวกับที่น้าcrossถามมั๊ยเนี๊ยะ ที่เราตอบ...อิอิ....

TOM1869

• member

ผมชอบ ปุ้ม ครับ  ร้องเพลง   คำสัญญาเพราะดี
Line id: 081-8718003

Traveler

• member
ถ้าเช่นนั้น ผมชอบ แหม่ม พัชริดา ร้องเพลง ทิ้ง ก็แล้วกัน   มาทักทายท่าน ส.ว. ทั้งหลาย ;D

cross

• member
อืม...วง สาว สาว สาว  นี่เอง   อะจึ๋ย....!

น้าๆ เริ่มออกทะเลกันละ  แหะๆๆ

;)
ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม

MUI

• member
ใช่ใช่ใช่ ยัยแหม่ม ลูกยายฉันท์ ใช่มั้ย อ้าว ยัยโมอีก

เรียนน้าครอสครับ....อาจเป็นเพราะวัยก็ได้ ... ถึงจะ(อวบ)ขาว(เต่ง)ตึง ผมก็ชอบเสียงที่ออกจากแอมป์ครับ เสียงเปล่ามันไม่ค่อยได้ยินครับ

nhoy

• member
ใช่ใช่ใช่ ยัยแหม่ม ลูกยายฉันท์ ใช่มั้ย อ้าว ยัยโมอีก

เรียนน้าครอสครับ....อาจเป็นเพราะวัยก็ได้ ... ถึงจะ(อวบ)ขาว(เต่ง)ตึง ผมก็ชอบเสียงที่ออกจากแอมป์ครับ เสียงเปล่ามันไม่ค่อยได้ยินครับ
น้า MUI ครับ ที่ว่า "เสียงเปล่ามันไม่ค่อยได้ยิน" นี่ เป็นเพราะ สว. หรือเปล่าครับ :D :D :D

Mr.Gula101

• member

น้า MUI ครับ ที่ว่า "เสียงเปล่ามันไม่ค่อยได้ยิน" นี่ เป็นเพราะ สว. หรือเปล่าครับ :D :D :D
****....อิอิ...น่าจะเช่นนั้นนะครับน้าnhoy ...

MUI

• member
ก็ ทั้ง(ศีรษะ)ขาว ทั้ง(หู)ตึง....นั่นหละครับ

มาเฉลยว่า ทำไมผมใส่หมวกออกงาน...อิอิ

cross

• member
สว.  ย่อมาจาก  "สูงวัย"

สวัสดีครับ น้าๆ สูงวัยทุกท่าน  แหะๆๆๆ
:)
ฝีมือดีต้องฝึกซ้อม