Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: งบ 25000 มีท่านใดพอจะแนะนำ Ovation USA ให้บ้างมั้ยครับ มือ 1/2 ได้หมด  (อ่าน 1589 ครั้ง)

thebommer

• member
ตามนั้นเลยครับ พอดีได้งบเพิ่มมา แต่ว่าดู ๆ ของ USA ก็ที่้เห็นมันมี 30000+ แต่ไม่ได้ดูหมดทุกรุ่นเลยไม่แน่ใจว่ามีรุ่นราคาต่ำกว่านั้นมั้ย
เลยลองมาถามพี่ ๆ เว็บนี้ดูเผื่อจะได้คำตอบ อิอิ หรือถ้าพี่ป้าน๊าอาลุงตาอาม่าอากงมี Ovation USA มือ 2 ต้องการขาย ก็ช่วยแนะนำหน่อยนะค๊าบบ ขอบคุณครับ