Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: เชิญชวนน้าๆ ร่วมโหวตยี่ห้อกีตาร์ในดวงใจภายใต้งบต่ำกว่าหนึ่งหมื่นบาทครับ  (อ่าน 8928 ครั้ง)

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
ไม่มี morris ให้เลือก ถ้าไม่เกินหมื่นผมให้ morris w20
จัดไปให้เป๋าแบนแฟนจะได้ทิ้งไปเลยน้าเล็ก

อ่ะ แน่นอนเล่นอยู่ตัวนี้แจ่มสุดๆ
ของเค้าดีจริงๆ >_<

เดี๋ยวว่าจะจัดชุด Yamaki, Cat's eye ไม่ก็ morris รุ่นสูงๆอีกสักตัวอ่ะน้าตั้ม กำลังถามๆน้าเอกอยู่..........อิ อิ เต็มบ้านแล้ว
MUGEN_guitar_SHOP

bambamm

• member

welovely007

• member
  • นัทนว
ใช้ Takamine แต่กำลังมีกิ๊กกับ Veelah V1OME Thailand limited 201

รอของอยู่ครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

endosan

• member
หากมีชื่อรุ่นด้วยน่าจะไว้ใช้เป็นข้อมูลประกอบการตัดสินใจ ของคนอื่นๆด้วยก็ดีนะครับ ;D

ohm_pea

• member
Lowden ต่ำกว่าหมื่นแน่ๆๆ (หมื่นเหรียญ)  :'(
จันทาร ดีกว่า จันไร

welovely007

• member
  • นัทนว
ขุดเพื่อประโยชน์กับน้าๆๆๆๆใช้ช่วยในการตัดสินใจเลือกซือกีต้าร์
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้

iamday

• member
  • Fake 'User Online & Ghost Member

ผมไม่ได้กดน่ะครับ
ไม่กล้ายืนยัน
เพราะประสพการณ์ที่ได้ลองกีตาร์มาน้อยครับ
http://www.prchecker.info/check_page_rank.php << อยากรู้ว่าเวปมีคนเข้าเวปคุณเท่าใดเช็คๆๆๆๆๆๆ

monitorlizard

• member
    • http://www.facebook.com/profile.php?id=1315557281

yamakita

• member
veelah v3om คับ
ถ้า Vintage ในงบต่ำหมื่น ชอบ Yamaki หลายรุ่นครับ และก็ชอบ yamaha fg240 ป้ายเขียว

welovely007

• member
  • นัทนว

kaizer123

• member

Ignite

• member
  • ดูโง่เเต่ก้อเท่
ระบบคือหัวใจ

welovely007

• member
  • นัทนว
เพื่อปลากรอบการตัดสินใจ