Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้ กีต้าร์คลาสสิคไฟฟ้า หรือไม่ก็ปิคอัพน่ะครับ ไม่เกิน 10000  (อ่าน 885 ครั้ง)

aiimm-

• member
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับ พอดีผมอยากได้ กีต้าร์คลาสสิคไฟฟ้า 
หรือไม่ก็ปิคอัพน่ะครับ เอาไว้เล่นร้านน่ะครับ
ร้องด้วย บรรเลงบ้าง  งบไม่เกิน 10000 น่ะครับ ขอบคุณครับ

tomomibi

• member
walden n660ce ครับ คลาสสิค+ไฟฟ้า

aiimm-

• member
รบกวนถามอีกทีนะครับ  เจ้าตัวนี้ขายที่ไหนมั่งครับ จะได้ตามไปลองเสียง ขอบคุณสำหรับคำปรึกษาครับ

tomomibi

• member