Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: VEELAH ตอนนี่ เพิ่มราคาแล้วหรอ V57gace ตอนแรก20kกว่าตอนนี่30kกว่า  (อ่าน 9871 ครั้ง)

thotsapol23

• member
อธิบายยด้วยคับ ร้านMUSIC SUPPORT อะคับ

Rut_pro

• member
ราคาใหม่ แรงจริงๆ หรือ ลงราคาผิด หรือ ไม้หน้าใหม่หนาขึ้น ราคาก็ขึ้นตาม หรือ....ฯลฯ

Auponata

• member
  • OR'Solid
http://www.musicsupportshop.com/shop/productlist.php?idc=00026&ids=00013
ตายหละ.....ดีนะผมได้มาก่อนปรับราคา...
ทำไม่ราคามันกระโดดยังกะมะนาวหน้าร้อน.... ;D
facebook:or ponata

bcc31792

• member
นั่นสินะ -*- ผมก็เซงเลย
Takamine

Olanor ^^

• member
  • คิดดี ทำดี พูดดี

ถ้าราคานี้จริง ข้อยกะสิต้องตัดตัวเลือกนี้ออกไป ซั่นแหล่ววพี่น้อง
คิดดี ทำดี พูดดี

Jopiya

• member
ผมว่าราคาอย่างนี้ veelah ไม่ใช่ตัวเลือกแรกแล้วล่ะ

thotsapol23

• member
น๊า ๆ ท่านได ได้ไปแล้ว สบายยเลย ๆ

pickza35

• member
ดีใจจังครับ กีต้าร์ผมราคาขึ้น ชอบๆ ขึ้นอีกนะ

thotsapol23

• member
คุณภาพดีเนอะ ๆ ไคว่า V57 ยัง คุ้มราคาอยู่+ มา

Arkara

• member
Veelah เป็นกีต้าร์ที่ดีราคาเหมาะสมครับครับ แต่พักหลังๆราคาก็เอาเรื่องอยู่น่ะ (- -)"ปาดเหงื่อแล้วดูยี่ห้ออื่น

southpaw

• member
ดังแล้วขึ้นค่าตัวแบบนี้คงไม่คบละครับ เหตุผลของการขึ้นราคาถ้าด้วยต้นทุนการผลิตต่างๆสูงขึ้นมากผมยอมรับได้ แต่ถ้าขึ้นค่าตัวเพราะคนนิยมเพราะว่าราคานี้คุ้มค่า มีคนต้องการมากเลยขึ้นราคาซะเลย แบบนี้ผมบ๊ายๆ กีตาร์เป็นตลาดแข่งขันสมบูรณ์มีหลายแบรนด์ให้เลือก

Seraph

• member
น่าจะลงราคาผิดนะครับ เพราะเปรียบเทียบกับรุ่น V56GACE ที่เป็น All solid เหมือนกัน (แต่ไม้ข้างกับไม้หลังเป็น Mahogany) ยังราคาแค่ 19,000 บาทเอง หรือเปรียบเทียบกับรุ่น V6OMCE ที่เป็น All solid เหมือนกัน (แต่ไม้หน้าเป็น Spruce) ยังราคาแค่ 19,800 เอง ดังนั้นใน spec ใหล้เคียงกันขนาดนี้ราคาไม่น่าโดดไปได้ถึงขนาดนั้นนะครับ

numtac

• member
ราคาขึ้นโหดเกิน เห็นแล้วน่าตกใจ สำหรับรุ่น v57om ตอนผมซื้อมายัง 15,500 อยู่เลย

pringchaum

• บุคคลทั่วไป
ไม่ใช่เรื่องใหม่สำหรับยี่ห้อนี้

Olanor ^^

• member
  • คิดดี ทำดี พูดดี
ตกลง เขียนราคาผิด หรือว่าเป็นเรื่องจริงอ้าย ข้อยละงง
คิดดี ทำดี พูดดี

Auponata

• member
  • OR'Solid
คิดว่าไม่น่าผิดนะ เวปเค้าอับเดทใหม่ ราคาก็เปลี่ยนใหม่หลายตัว
facebook:or ponata

pong

• member
ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้ มีของดีราคาไม่แพง คุณภาพงาน+คุณภาพการประกอบ+คุณภาพเสียง
ตอนนี้ผมมองไปที่ "เวลเดน" แล้วครับ เราเป็นผู้บริโภค เราเลือกได้ครับ ^^

หมอก

• member
ผมว่ารอให้เจ้าของร้านปล่อย มาอธิบายดีกว่าครับ ขึ้นจริงหรือไม่ ถ้าขึ้น ว่าที่ขึ้นเพราะอะไร
ถ้าฟังแบบนี้ผมสะอึกเลยครับ ... (><)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
ไม่เป็นไรครับ ตอนนี้ มีของดีราคาไม่แพง คุณภาพงาน+คุณภาพการประกอบ+คุณภาพเสียง
ตอนนี้ผมมองไปที่ "เวลเดน" แล้วครับ เราเป็นผู้บริโภค เราเลือกได้ครับ ^^
;D ;D ;D
noomxman

Nigs

• member
  • BlaBid

เวลเดนก็คงยืนราคานี้ได้ไม่นาน T T