Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: จะซื้อกีต้าร์โปร่งจะไปร้านไหนดีในเชียงใหม่  (อ่าน 2079 ครั้ง)

afzaakub

• member
ขอชื่อสัก3ร้านอ่ะครับ ที่ไม่เเพง ตอนนี้ผมมีงบ ไม่เกิน 3หมื่นอ่ะ ครับ บ้านอยุ่ลำปาง

loh

• member
Re: จะซื้อกีต้าร์โปร่งจะไปร้านไหนดีในเชียงใหม่
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 08, 2012, 21:59:03 »
ร้าน Music collection ตัวแทนจำหน่าย Martin , Taylor, Crafter มีสาขาที่เชียงใหม่
ลองเช็ครายละเอียดดู www.music.co.th. มีเบอร์อยู่ลองโทรถามดูครับ

majjurach

• member
Re: จะซื้อกีต้าร์โปร่งจะไปร้านไหนดีในเชียงใหม่
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2012, 01:20:16 »
ต้องดูว่าท่านสนใจยี่ห้อไหนเป็นพิเศษรึเปล่าครับ งบระดับนี้ก็มี
Music Collection 
M.I.W                 
Maximum sound 
เต้ยดนตรี = อุปกรณ์ดนตรีร้านนี้ถูกที่สุดในเชียงใหม่แล้วครับ
พลมิวสิค
ส่วนกีต้าร์Takamine ถ้าเป็นรุ่นสูงๆหน่อย ต้อง order ของครับ
ผมรู้ประมาณนี้ รอผู้รู้ท่านอื่นแนะนำต่อครับ ^^
ดนตรีคือ(คู่)ชีวิต

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 09, 2012, 07:19:54 »
งบขนาดนี้ผมว่าเข้า กทม. เลยดีกว่าครับ..........มีให้ลองเยอะครับ..........