Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครรอ PRS SE ANGELUS อยู่เหมือนผมบ้างครับ มีข่าวคืบหน้าอย่างไรช่วยบอกที  (อ่าน 937 ครั้ง)

a-chonburi

• member
ราคาเท่าไร อย่างไร ช่วยบอกที

LUCKY MUSIC THAILAND

• member
ผมรออยู่ครับ...กลัวมาไม่ทัน meeting มากๆ  :'(
ราคาคงต้องรอของจริงเข้ามาก่อนครับ ที่กำลังมาเป็นการสั่งด่วนพิเศษ ถ้าจะตั้งราคาจากตัวนี้ เดี๋ยวจะกลายเป็นแพงเกินเหตุ
แต่คาดว่าราคาจะอยู่ไม่เกิน 30k ครับ...

oocl

• member
คนกรุงเทพ รอชม และคาดว่าเสียเงินแน่นอน (ถ้าเสียงได้มาตรฐาน)
แต่ดูจากเวบฯเมืองนอกแล้ว กิเลสเกิดทันที รอติดตามอยู่ครับ
เข้าใจว่าใน กทม คงจะได้ซื้อที่ร้าน Lucky Music ใช่ไหมครับ