Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆ ช่วยเลือกกีตาร์นิดนึงค่ะ :)  (อ่าน 10237 ครั้ง)

Missdupdip

• member
Re: รบกวนพี่ๆ ช่วยเลือกกีตาร์นิดนึงค่ะ :)
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 20:02:18 »
สวัสดีค้าาาา เราชื่อพิมพ์น่ะ เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่เหมือนกัน

ยินดีที่ได้รู้จักจ้ะ :D

Kwang @ Uttaradit

• member
  • Kwang @ Uttaradit
Re: รบกวนพี่ๆ ช่วยเลือกกีตาร์นิดนึงค่ะ :)
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 22:45:18 »
สวัสดีพี่ๆบ้านไม้ทุกคนนะคะ ก่อนอื่นต้องขอแนะนำตัวก่อนเลย ชื่อแนนนะคะ ขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆบ้านไม้ทุกคนด้วย

มีเรื่องปรึกษาพี่ๆนิดนึงค่ะ คือแนนอยากได้กีตาร์โปร่งซักตัว ตอนนี้ที่ดูๆไว้ก็มี

FENDER SQUIER HELLO KITTY หน่ะค่ะ ที่อยากได้เพราะชอบคิตตี้ด้วย 555555  :P

พวกพี่คิดว่าเจ้ากีตาร์ตัวนี้มันจะเวิร์คมั้ยคะ หรือถ้ามีรุ่นอื่นที่ดีกว่านี้แนะนำ เรื่องงบประมาณขอไม่เกิน 8 พัน ก็ขอความกรุณาด้วยนะคะ

ขอบคุณมากค่ะ :)

ปล.แนนเป็นคนตัวเล็ก+นิ้วสั้น จึงอยากได้กีตาร์ขนาดเล็กค่ะ  :D

ลองดูของดีสักนิด  เป็น Limited Edition  เหมาะกับการเป็นกีต้าร์ตัวแรก ที่จะอยู่ในความทรงจำดี ๆ....  ลองดูนิดนึง..

http://www.acousticthai.net/webboard/index.php?topic=1696.0

Finger Picking Style

Nannuuriiez

• member
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 30, 2011, 23:20:41 »
FENDER SQUIER HELLO KITTY  มันเป็นกีตาร์ไฟฟ้านี้ครับ
นั่นสินะ

แบบโปร่งก็มีค่ะ เป็นทรง D :)

สาระไม่มี หน้าตาดีไปวันๆ

beemsaber

• member
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 31, 2011, 02:26:40 »
หวานดีครับ ^^