Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเรื่องมาเล่า พอดีไปรับน้องเอวดีมาดูแล อิอิ  (อ่าน 1089 ครั้ง)

•บาลากั๊ก•บึ้มบึ้ม

• member
สวัสดีครับน้าๆ ทุกท่าน อิอิ
หลังจากที่ลองหาข้อมูลดูมาพอสมควร วันนี้ได้มีโอกาสไปลอง
Recording King RO-26 ที่ร้าน Strings Shop มา

ตอนแรกเข้าไป แอร์ในร้านเย็นมาก  ;D ;D ก็อากาศข้างนอกมันร้อนวูบว๊าบเลย  :'(

ลองอยู่หลายรุ่นเหมือนกันครับ แต่มาสะดุดที่ RO-26 เนี้ยแหละ คอจะใหญ่ๆหน่อยตัวนี้ แต่ก็โอเคครับ รับได้
อีกอย่างราคาก็ไม่สูงมาก กับ Spec All Solid ^^

แต่สิ่งที่ผมประทับใจร้านนี้มากคือ การบริการครับ ผมว่าเป็นร้านนึงที่บริการดีมากเลยครับ
น้าๆ ท่านไหนที่เคยไปแล้วก็น่าจะรู้ดี แต่ใครที่ยังไม่เคยไปผมว่าต้องลองไปสักครั้งครับ  ;D ;D ;D

สุดท้ายนี้ กีตาร์ทำผมกินมาม่าถึงสิ้นเดือนแน่นอน  :P :P

nhoy

• member
น่าประทับใจมากครับสำหรับ Strings Shop
และขอแสดงความยินดีกับน้า "บาลากั๊ก" ด้วยสำหรับ Recording King RO-26 ที่เพิ่งได้มาครับ

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
 Recording king เป้นยี่ห้อที่เสียงดีและงานดีเกินราคา  ยินดีกับกีต้าร์ตัวใหม่นะครับ
ขอให้มีความสุขกับการเล่นกีต้าร์  และ ทานมาม่าให้อร่อยครับ  ;D ;D ;D
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

pickpanther

• member
    • My Page
ผมก็เป็นอีกคนหนึ่งที่มักจะได้สัมผัสความสุขควบคู่ไปกับบะหมี่กึ่งสำเร็จรูปหลากรส
FB/PickFingerstyle

artanfield

• member
ยินดีด้วยครับ น้า แล้วอย่าลืมนำภาพมาฝากนะครับ ผมเองก็อาศัยมาม่าเหมือนกันครับ...
เล่นไม่เป็นแต่ใจรัก