Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่โอม ชาตรี คงสุวรรณ เปิดหมวก ดูแล้วขออภัยนะจ๊ะ  (อ่าน 3366 ครั้ง)

Guitar_Joe

• member
จากรายการต้องกล้า เพราะดีครับ

Brave&Crazy_Ohm Chatree AG Live-Kaosarn Rd.flv
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

totti_wt

• member
  • ^_^
ดูกี่ทีก็ไม่เบื่อครับ... เทพจริงๆ.. ^^

aneng

• member
เมื่อตอนผมเด็กๆ(ม.ปลาย)บ้านแกอยู่ซอยเดียวกับผม..แกอยู่มหาลัยแล้วตอนนั้นอินโนเซ็นกำลังดัง ที่ติดตาคือแกเดินผ่านบ้านผมทีไรแกก็สะพายกล่องกีตาร์ทุกที...มีอยู่หนแกเห็นผมนั่งหัดเล่นกีตาร์อยู่หน้าบ้านแกก็หันดูพร้อมยิ้มให้...ใจดีด้วยรอยยิ้มจริงคนนี้... :-*

apinan14

• member
เสียดายจังพลาดรายการนี้ไป แต่ โอม ชาตรี คงสุวรรณ ชื่อนี้ ในเสียงกีต้าร์ สุดยอดเกินคำบรรยายเสมอ

panupong

• member
สนุก ดีครับ  คนดูก็เยอะด้วย

gazz

• member
มันส์มาก ... โอ้ว

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
เข้ามาดุอีกรอบ ไม่เคยเบื่อเลย
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

Gazette

• member
Guilddddddddddd

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
สวัสดีครับพี่โอม คิดถึงนะ จุ๊บ ๆ  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
สวัสดีครับพี่โอม คิดถึงนะ จุ๊บ ๆ  ;D
ผมเล่นได้แบบนี้แหละ ทุกเม็ดเลย นะ น้ากบ

มารู้สึกตัวว่าเล่นไม่ได้ ก็ตอน เมียมาปลุก นี่แหละ ตื่นนนนนๆๆๆ
 " อ้าวเราฝันไปนี่หว่า "

รักเธอนะ....กีต้าร์

SNsnowflake

• member

humnoi_skn1
พี่จบ สวนนนท์ป่ะครับเห็นในยูส ผมรุ่น31ครับ วันนี้มีราตรีสวนนนท์ด้วยครับ

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
ผมเล่นได้แบบนี้แหละ ทุกเม็ดเลย นะ น้ากบ

มารู้สึกตัวว่าเล่นไม่ได้ ก็ตอน เมียมาปลุก นี่แหละ ตื่นนนนนๆๆๆ
 " อ้าวเราฝันไปนี่หว่า "

5555555555555555555555+ ยังดีที่เมียพี่หำปลุกด้วยเสียงเรียกนะครับ ไม่ปลุกด้วยวิธีอื่น อิอิ ..  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com