Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่าจะไปซื้อแบบนี้ได้ที่ไหน  (อ่าน 2558 ครั้ง)

rooney

• member
อยากทราบว่าจะไปซื้อแบบนี้ได้ที่ไหน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2011, 21:20:05 »
My Guitar! Rockin!!! - Unboxing (Yamaha F310)

อยากรู้ว่าบ้านเรามีที่ไหนขายบ้างแบบที่มีของแถมมาให้มากับกล่องแบบนี้มั้งครับ  ???

Mook :)

• member
Re: อยากทราบว่าจะไปซื้อแบบนี้ได้ที่ไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 13:59:15 »
งงๆ กะคำถามอ่ะค่ะ จะถามซื้อกีตาร์แบบที่มีของแถมมาในกล่องที่ไหน หรือถามว่าของแถมในกล่องซื้อที่ไหน ยังไงคะ งงง่ะ

tawanv

• member
  • AcousticShops.com - acoustic pu., strings & etc.
    • AcousticShops.com
Re: อยากทราบว่าจะไปซื้อแบบนี้ได้ที่ไหน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 15:26:28 »
เค้าถามว่า ซื้อร้านไหน ถึงจะได้ของแถมแบบนี้บ้าง มั้งครับ
:) 081-791-2223 :)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 15:32:24 »
คิดเหมือนกันครับ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

ภูตะวัน

• member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2011, 17:49:20 »
ผมคิดว่า "น้า Rooney" อยากถามว่ามีร้านไหนบ้างที่เขาขายเป็น "Package" แบบนี้บ้าง

ตาม Web ของต่างประเทศจะมีแบบนี้ครับ บางที่มีให้ครบเลย
ทั้ง Stand, Case, สายสะพาย, Winder มีให้หมด ไม่ได้แถม
นะครับแต่ว่าคิดเงินรวมกันมีส่วนลด ถูกกว่าแยกซื้อ

ในบ้านเราก็มีเป็นบางรุ่น บางยี่ห้อนะ แต่ไม่ครบแบบเขานะ
บางร้านไปซื้อแม้แต่เหล็กขันคอยังไม่มีให้เลยจ้า
All Laminated Morris@KBL Trekking Club