Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สงสารกีต้าร์ ที่ มิยางิ ญี่ปุ่น  (อ่าน 2528 ครั้ง)

apinan14

• member
สงสารกีต้าร์ ที่ มิยางิ ญี่ปุ่น
« เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 14:00:03 »
ซึนามิ ที่ญี่ปุ่นสร้างความสูญเสีย เสียหายให้กับชีวิต และทรัพย์สินของผู้คนในจังหวัดนั้นมหาศาล ประเมินค่าไม่ได้ ต้องขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง หากใครมีกำลังทรัพย์ก็ช่วยกันบริจาก กันไปตามกำลังครับ  ส่วนกีต้าร์ที่อยู่ในพื้นที่เหล่านั้น ผมว่าก็น่าสงสารมันไม่ใช่น้อย ผมว่าของดี มีคุณภาพทั้งนั้นเลย เสียดายจังครับ

dea

• member
Re: สงสารกีต้าร์ ที่ มิยางิ ญี่ปุ่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 14:51:29 »
นั่นซิครับ..ขอยืนไว้อาลัย 1 นาที

nantfa

• member
Re: สงสารกีต้าร์ ที่ มิยางิ ญี่ปุ่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 15:09:11 »
ขอ ไว้อาลัย ให้ทุกคนที่เสียชีวิต ...... ครับ

ส่วนโรงงานกีต้าร์ใหญ่ๆ  ทุกที่ ปลอดภัย (ขออนุญาติยืมภาพเว็บ บ้านเพื่อนมา ... มะใช่!!!เว็บเพื่อนบ้าน)

ส่วน มิยาบิ ที่ติดต่อไม่ได้ เธอก็ไม่ได้ไปไหน อยู่ที่ Drive  D คอมผม ... เย้ยยย !!!

ไม่ใช่ปลอดภัยดี  ไม่ได้หายไปไหน

อิอิ ที่มา http://board.upmaxclub.com/index.php?topic=36312.0

อิจฉา   โจอี้  บอย

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

น้าตั้ม มูเก้น

• member
  • www.mugenguitarshop.com
    • www.mugenguitarshop.com
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 16:19:30 »
ขอ ไว้อาลัย ให้ทุกคนที่เสียชีวิต ...... ครับ

ส่วนโรงงานกีต้าร์ใหญ่ๆ  ทุกที่ ปลอดภัย (ขออนุญาติยืมภาพเว็บ บ้านเพื่อนมา ... มะใช่!!!เว็บเพื่อนบ้าน)

ส่วน มิยาบิ ที่ติดต่อไม่ได้ เธอก็ไม่ได้ไปไหน อยู่ที่ Drive  D คอมผม ... เย้ยยย !!!

ไม่ใช่ปลอดภัยดี  ไม่ได้หายไปไหน

อิอิ ที่มา http://board.upmaxclub.com/index.php?topic=36312.0

อิจฉา   โจอี้  บอย

โชคดีไปครับ
MUGEN_guitar_SHOP

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 16:47:04 »
โจอี้ บอย ทำ ไม หรอ ครับ

ขอร่วมแสดงความเสียใจด้วยครับ

อาโออิเป็นไงบ้างปานนี้แล้ว โซละ ล่ะ
มือกีต้าร์โฟล์ก