Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้อน ฝน หนาว ร้อน ฝน หนาว กีตาร์พวกเราจะเป็นอะไรมั้ยเนี่ย... โลกเราเป็นอะไร?  (อ่าน 10178 ครั้ง)

nantfa

• member
Re: ร้อน ฝน หนาว ร้อน ฝน หนาว กีตาร์พวกเราจะเ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 29, 2011, 13:10:34 »
ได้ขนาดนี้โลกถล่มฟ้าทลายก็ยอมครับ คงจะหายหนาวเป็นปลิดทิ้งเลย ^^

ไม่เปลียก ก็แฉะ

ถ้า เมียน้า sontaya  กับเมียน้า หำใหญ่  เผลอเข้ามาอ่าน
ผมพอนึกหน้าเมีย ทั้ง สองน้า ออกว่าจะทำหน้า เเบบไหน  5555+ เอิ้ก ๆๆๆ

ช่างก่อร่าง สร้างรัก

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
จ๊ากกกกกกกกกกกกกกกก
รักเธอนะ....กีต้าร์

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
เมีย...มี เมียพี่ต้องมา ที่เมีย ไม่มาก็เพราะว่าเมียไม่มี... ฮิฮิ

อยู่ในบอร์ดนี้ผมโสดครับ ^^ ส่วนในโลกแห่งความจริงอีกเรื่อง Y_Y

วันนี้ตั้งแต่เช้าฝนโปรย ๆ ลมแรงและเย็นโคตร ถีบจักรยานไปนี้ขนลุกเกรียวเลยครับ หนาวนะครับ อยากให้หนาวอย่างนี้ถึงวันเล่นสงกรานต์จริง ๆ ดูซิ ยังจะสาดน้ำกันมั๊ย แล้วพวกสาว ๆ จะแต่งกางเกงสั้น ๆ รัด ๆ เสื้อบาง ๆ รัดติ้วไปให้เค้าสาดน้ำมั๊ย อิอิ

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ

นี้ ล่ะตัว ดี เลย ครับ
มือกีต้าร์โฟล์ก

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
ขอให้มันหนาวถึงสงกรานต์ที่เถอะ จะรอดูว่าสาวที่ไหนจะใส่ชุดอย่างนี้มาเล่นน้ำ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

kook_gai

• member
อากาศผมว่าไม่เท่าไหร่  เคยจำได้ที่น้า TOM บอก  ::)

"กีต้าร์อยู่ได้ คนก็ก็อยู่ได้ " :D

เเค่ระวังเปียก น้ำ !!

น้าน่านฟ้าตัวจริงมาแล้ว(พร้อมกับรูป) 555555

yamapack

• member
    • My Facebookey : )
มันไปไกลเรื่องกีต้าร์แล้วนะเนี่ย 5555
ถึงแม้ว่าจะใช้กีต้าราคาไม่กี่พัน แต่จริงใจกับมันเต็มร้อย
ปล.มั่วเป็นหลัก หลักการเป็นรอง