Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: สวัสดีครับ มาแนะนำตัว สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัว ฝากหัวใจ ฝากผีฝากไข้ฝากหมดอะครับ  (อ่าน 3719 ครั้ง)

screamotam99

• member
สวัสดีครับ สมาชิกให่ ชื่อ เล่น ตูมตาม ครับ อายุ20 เพิ่ง หัดเล่น กีต้าร์ อคูสติกได้ไม่นานนี้ เมื่อก่อนเล่นเบสตลอด แต่ รู้สึกว่ามันอิ่มตัวก็เลย มาเล่นกีต้าร์อคูสติกแทน อยาก รู้ จักพี่ๆ เพื่อนๆ น้องในนี้ นะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย นะครับ  ^_^
โลกนี้อยู่ได้ด้วยความรัก ผู้ใดที่ไร้รักก็เปรียบเสมือนคนที่ตายไปแล้ว

Mook :)

• member
ยินดีต้อนรับจ้า สมาชิกให่ ;D
ใช่ตูมตาม The Star7 ป้ะน้ะ  อิอิ ถ้าใช่เดี๋ยวช่วยโหวต

aneng

• member
ยินดีน้อง..ฝากเนื้อตัวเอามา หัวใจผ่าน  ผีไม่เอาน่ากลัว  ไข้ยังไม่หายเลย...ส่วนคนนี้
อ้างถึง
ยินดีต้อนรับจ้า สมาชิกให่ ยิงฟันยิ้ม
ใช่ตูมตาม The Star7 ป้ะน้ะ  อิอิ ถ้าใช่เดี๋ยวช่วยโหวต
อย่าจีบนะ เขามีแฟนแล้วขี้หึงด้วย ;D

• member

screamotam99

• member
ก่อน จะตื่นตกใจ กัน ไป ผมไม่ใช่ ตูมตาม The Star อะไรนั้น หรอกครับ หน้าตา แบบ ผม ประกวด ไม่ ผ่าน หรอก ครับ ท่าน
โลกนี้อยู่ได้ด้วยความรัก ผู้ใดที่ไร้รักก็เปรียบเสมือนคนที่ตายไปแล้ว

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
ฝากทุกอย่าง เลยหรอ ฝาก สมุดบัญชีด้วยป่าว
มือกีต้าร์โฟล์ก

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
มาต้อนทรัพย์ เอ้ยยย  ต้อนรับ ครับ 
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

JaDeRanGeRs

• member
ผมก็ขอฝากตัวด้วยครับ พึงมามะวาน ปกติเล่นอยู่ กีต้าไทย

ยินดีที่ได้รู้จักพี่น้องทุกคนนะครับ

Byrt21

• member
  • ข้าพเจ้าผจญทุกสิ่งได้ โดยพระองค์ผู้ทรงเสริมกำลังข้าพเจ้า
    • ร่มพระคุณบริการ
สวัสดีครับ สมาชิกให่ ชื่อ เล่น ตูมตาม ครับ อายุ20 เพิ่ง หัดเล่น กีต้าร์ อคูสติกได้ไม่นานนี้ เมื่อก่อนเล่นเบสตลอด แต่ รู้สึกว่ามันอิ่มตัวก็เลย มาเล่นกีต้าร์อคูสติกแทน อยาก รู้ จักพี่ๆ เพื่อนๆ น้องในนี้ นะครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วย นะครับ  ^_^
ผมก็ขอฝากตัวด้วยครับ พึงมามะวาน ปกติเล่นอยู่ กีต้าไทย

ยินดีที่ได้รู้จักพี่น้องทุกคนนะครับ

ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ  ต้อนรับ   

:D

facebook.com/byrt21

madoadza

• member
ยินดีต้อนรับครับ
ผีผมไม่รับฝากนะครับ ผมกลัว :D
พยายามบอกตัวเองไว้เสมอว่าอยากเก่ง ต้องมั่นซ้อมหนัก

ohm_pea

• member
ไม่ได้รับฝากผ่านมาช่ายปะ อิอิ
จันทาร ดีกว่า จันไร

mr niceguy52

• member
เหอๆๆ  นึกว่า ตูมตาม The Star มาเองซะอีก

ยินดีต้อนรับครับ

redtopup

• member
ผมก็ใหม่เหมือนกันครับ
ผมชอบ ผู้ชายครับ
ฝึกอย่างถูกวิธี แล้วเราจะไปถึงความสามารถอันสูงสุดข

• member

welovely007

• member
  • นัทนว
ยินดีต้อนรับครับๆๆๆๆๆๆๆ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้