Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำเพลงบรรเลง พึงเสร็จครับ ใช้ crafter ช่วยติด้วยครับ  (อ่าน 9699 ครั้ง)

jotakun

• member
  • 60O9songs http://www.youtube.com/user/jotakun
    • 60O9songs @youtube
ฟังแล้วนึกถึงรายการเดินเที่ยวในเมือง จิบกาแฟ อะไรประมาณนั้นเลย ><
ดนตรี ช่างดีเหลือเกิน
@facebook = sixtyoninesongs

R_dee

• member
เจ๋งมากครับ ของทราบเรื่องอุปกรณ์การอัดอย่างละเอียดๆได้ไหมครับ ^^

JaDeRanGeRs

• member
:o :o :o :o :o :o
มืออาชีพเลยนะครับเนี่ย
อยากให้เสียงดนตรีประกอบเบาลงสักนิด อยากฟังกีตาร์ ^^
ขอให้มีคนเข้าชมเยอะๆนะครับ

ดังไปจริงๆด้วยท่าน  มีเพือนบอกหลายคน ขอบคุณนะครับ

JaDeRanGeRs

• member
Crafter GAE 18N เหรอครับ
เพราะดีครับผม ^^

ใช่เลยครับ ขอบคุณครับ

JaDeRanGeRs

• member
ฟัง สบายมากๆ ครับ ( อยากรู้ จริงๆ ครับว่าเสียงกลองเอามายังไงหรอครับ ไม่รู้จริงๆ ครับ )

กลองเขียนครับท่าน ยังเขียนไม่โปรเลย T_T

JaDeRanGeRs

• member
ฟังแล้วนึกถึงเดปาเปเป้เลย ^^ เพราะมากครับ

ฝีมือ ดี มากๆ ครับ น้า ฟัง ไปฟัง มา เหมือน เอา DEpape มา ผสม ช่ายไหม เก่งๆ ครับ ชอบ มาก

ผมชอบ คนแบบเนี้ย ทำเพลงเอง นับถือๆ

ครับพี่ ผมเอาประสบการฟังเพลงรวมๆ ผสม กับอิมโพไว ส่วน depapepe ผมก็ชอบมากครับ ขอบคุณน้าด้วยครับ

JaDeRanGeRs

• member
ชอบมากครับ   มันต้องอย่างนี้ซิครับ......เจ๋งดี

เล่นสัดส่วนดีจังเลยครับ ผมยังเล่นไม่ได้แบบนี้เลย คงต้องฝึกอีกนาน ผมเนี่ย..........อิอิ

ผมไม่เก่งนะพี่ ผมอาศัย อัดเสียงทีละส่วน ไม่ชอบก็ลบ ชอบก็เก็บไว้ อิอิ ขอบคุณครับ

JaDeRanGeRs

• member
ฟังแล้วนึกถึงรายการเดินเที่ยวในเมือง จิบกาแฟ อะไรประมาณนั้นเลย ><

คิดเหมือนผมเลยพี่

JaDeRanGeRs

• member
เจ๋งมากครับ ของทราบเรื่องอุปกรณ์การอัดอย่างละเอียดๆได้ไหมครับ ^^

ใช่ cubas 5 ครับ ซาวกาด m-audio กีต้าร์ Crafter GAE 18N เบส ibanez 5 สาย

เขียนกลองก่อนครับ อัดกีต้าร์คอร์ด อัดโซโล่1 อัดโซโล่2 ปิดด้วยเบส ครับ

แล้วก็ mix เสียงให้เข้ากัน ประมานนี้ครับพี่

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
สุดยอดครับไม่มีคำบรรยาย

Krataipaa

• member
    • >>แอดเฟสผมเลยครับ<<
เพราะจัง แต่ขึ้นมานี่เพลง start เลยนะครับ 5555+

โก้ - Aromild

• member
  • Aromild ดนตรีที่มีกลิ่นหอมละมุน...
    • Facebook
เพราะมากครับ...
กระบี่อยู่ที่ใจ หากเยี่ยมยุทธแล้วไซร้ แค่กิ่งไผ่ก็ไร้เทียมทาน...

=Freedom=

• member
เสียงนุ่มมาก อยากได้เลย><

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
เข้ามาฟังอีกรอบครับ ชอบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Phongphak

• member
เพราะมากๆเลยครับ ชอบ ;D

The Autopsy

• member
  • พอใจเท่าที่มี ยินดีเท่าที่ได้
สุโค้ย....เยี่ยมมากครับ
หกล้มเพราะก้าวเดินไปข้างหน้า... ดีกว่ายืนเต๊ะท่าอยู่กับที่   MANCHESTER UNITED FC

ohm_pea

• member
เอาไปสิบกระโหลก เยี่ยมไปเลยครับ
จันทาร ดีกว่า จันไร

K@Y

• member
  • เคครับ :)
เพราะครับคล้าย depa เลย

RaTtaWitZ

• member
ชอบ ๆๆๆๆ

jaggi

• member
    • My Vimeo
เพราะมากๆ ฟังเพลินเลยครับ