Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ขาย กระเป๋าใส่ แอมป์ AC-33, Fishman Loudbox Mini และ เครื่องสั่นสายกีตาร์  (อ่าน 31530 ครั้ง)

bladekung

• member
ac33 มีของไหมคับ

diyroy

• member
ตอบคุณ bladekung
Roland AC-33  มีของพร้อมส่งครับ

bladekung

• member
ตอบคุณ bladekung
Roland AC-33  มีของพร้อมส่งครับ
รับ ac33 ใบนึงแล้วจะโทรไปหาคับ

บูมบาม

• member
เครื่องสั่นสายกีตาร์นี่มีขายอยู่ไหมครับ?
เล่นได้เพราะใจมันรัก

diyroy

• member
ตอบคุณ บูมบาม
G-DING เครื่องสั่นสายกีตาร์  มีของพร้อมส่งครับ

บูมบาม

• member
เยี่ยมเลยครับ
อยากได้สักตัวพอดี
ผมส่งชื่อที่อยู่ทางไหนดี มีอีเมล์ไหมครับ?
สั่งทางนี้เลยได้ไหมขี้เกียจโทรศัพท์ละ 55555

diyroy

• member

ติดต่อสั่งซื้อ ทาง Email ได้ที่ : [email protected]

เมื่อชำระเงิน แจ้งที่อยู่จัดส่งได้เลยครับ

ขอบคุณครับ

บูมบาม

• member
ส่งวันนี้ตอนช่วงเช้าทันไหมครับ ถ้าทันเด๋วสักครู่จะออกไปโอนให้ 2850 บาทนะครับ ^ ^

diyroy

• member

ส่ง เช้านี้ ได้ครับ

บูมบาม

• member
ส่งตอนบ่ายก็ได้ครับ ดันเอาใบที่จดเลขที่บัญชีไปผิดอัน

บูมบาม

• member
โอนให้เรียบร้อยแล้วนะครับ

Bobbybrown

• member
ประทานโทษนะครับ พอดีผมสนใจ G-DING String Vibration ไม่ทราบว่ามีของอยู่รึป่าวครับ

diyroy

• member
รับทราบครับ แจ้งรับชำระเงินทาง Email แล้ว

ตอบคุณ Bobbybrown
G-DING เครื่องสั่นสายกีตาร์  มีของพร้อมส่งครับ

Grhythm

• member
ขอรับ กระเป๋าใส่แอมป์ Roland AC33 1 ใบครับ  ถ้ามาตอบ Confirm ให้ผมในนี้ก็ได้แล้ว เดี๋ยวผมไปโอนให้ครับ ^^ อีกเมล [email protected] ครับ

diyroy

• member
ตอบคุณ Grhythm
กระเป๋าใส่แอมป์ Roland AC33  มีของพร้อมส่งครับ

Grhythm

• member
ขอบคุณครับ เดี๋ยวผมโอนเงินแล้วจะเข้ามาแจ้งให้ที่นี่นะครับ

jomarnjamorn

• member
ส่งตอนบ่ายก็ได้ครับ ดันเอาใบที่จดเลขที่บัญชีไปผิดอัน
ถ้าน้าใช้แล้วได้ผลยังไง รบกวนขอคำชี้แนะด้วยนะครับ. มีกีตาร์ที่ไม่ค่อยได้เล่นเหมือนกันครับ. อยากให้เสียงดีเร็วหน่อย. เล่นไม่หมดครับ. งานยุ่ง
S.Yairi
K.Yairi
Dove

itguitar

• member
ถ้าน้าใช้แล้วได้ผลยังไง รบกวนขอคำชี้แนะด้วยนะครับ. มีกีตาร์ที่ไม่ค่อยได้เล่นเหมือนกันครับ. อยากให้เสียงดีเร็วหน่อย. เล่นไม่หมดครับ. งานยุ่ง
ผมซื้อมาใช้นานแล้ว กับน้ารอยนี่แหละ ดีครับ ผมได้กีตาร์สั่งทำมา เสียงยังห้วนๆ สั้นๆ ไม่มีเนื้อ เล่นแล้วเหนื่อย ...เสียงแหลม เสียงเบส ไม่ค่อยมา
อีกอย่างผมไม่ค่อยมีเวลาเล่นกีตาร์ตัวนี่ด้วย เลยซื้อ Gding น้ารอยมาใช้
1-2 วันเสียงดีขึ้นเรื่อยๆ มันเปลี่ยนเป็นคนละตัว เสียงยาวขึ้น เบสแหลมมาหมด
อย่างน้ารอยพูดแหละครับ มันเป็นวิทยาศาตร์ พิสูจน์ได้ ต้องลองเอง มันเป็นทางเลือก ครับ

บูมบาม

• member
ผมจะลองถ่าย Before และ After ดูนะครับ

Grhythm

• member
ของผม ac33 โอนให้แล้วนะครับ เวลา 20.09 ถ้าจะเอาสลิปเดี๋ยวผมส่งให้ทางอีเมลพร้อมที่อยู่ครับ