Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากได้กำลังใจจากน้าๆหน่อยครับ  (อ่าน 6759 ครั้ง)

น้องแจ้

• member
  • i ❤ D r e a m i l y
Re: อยากได้กำลังใจจากน้าๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 22:11:20 »
ย่าผมชอบบอกผมว่า ผู้หญิงไม่สิ้นไร้เท่าใบพุทรา คับ ฟังผ่านๆก็ไม่มีความหมายอะไร
แต่ลองคิดถึงความหมายจิงๆ มันก็จิงของมันหนะคับ เมื่อไรที่เราได้เจอคนใหม่ วันนั้น
แหละคับ จะรู้สึกดีขึ้นเอง เอาใจช่วยคับ เดี๋ยวก็ผ่านไป  ;)
D r e a m i l y :"))

น้าเรย์ ครับ

• member
  • ผมน้าเรย์ครับ
Re: อยากได้กำลังใจจากน้าๆหน่อยครับ
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 16, 2012, 22:41:33 »
อย่าเสียใจไปเลยครับ

มันเป็นไปตามกฏแห่งกรมมจริงๆนะ
มือกีต้าร์โฟล์ก