Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Music City หยุดประจำปี 2 วัน 31-1 เปิดร้านวันอาทิตย์ที่ 2 กพ 57 ครับ  (อ่าน 1712011 ครั้ง)

berdede

• member
    • เบอร์มงคล
สวัสดีครับ  ??? ??? ??? :o :o :o :o :P :P
เบอร์มงคล

berdede

• member
    • เบอร์มงคล
สวัสดีครับ  ??? ??? >:( >:( ;D ;D :D :D :P :P ::) ::)
เบอร์มงคล

Sert

• member
เช้านี้ดูข่าวเรื่องเกี่ยวกับที่เวิ้ง มีปัญหาเรื่องสถานที่ครับ คาดว่าน้าต๋องหรือทางร้านธีระมิวสิค น่าจะกำลังวุ่นวายเรื่องนี้กันอยู่ อาจไม่มีเวลาหรือโอกาสเข้ามาตอบมาเช็คบอร์ดเลยครับ (ผมคาดว่าน่าจะเป็นเช่นนี้ที่ทำให้น้าต๋องเงียบๆ ไปครับ ทั้งนี้ผมแค่คาดเอาเองนะครับ รอน้าต๋องมาตอบเองดีกว่าเนาะ)

เอาใจช่วยชาวเวิ้งครับ ไม่อยากให้เวิ้งหายไปค่อยๆ ถูกกลุ่มทุนกลืนกินหายไปอีกตำนานนึงครับ  ยิ่งตอนนี้มีรถไฟฟ้าใต้ดินมาลงย่านนั้นทำให้เป็นทำเลทอง ใครๆ ก็จะเข้ามาฮุบมาจับจองครับ  ส่วนคนเก่าแก่ที่เคยพัฒนาจนย่านนี้เป็นทำเลทองก็จะถูกเบียดเสียดออกไปจนหายๆ ไปอีกครับ 

aoyama

• member
ดีครับ
music is everywhere