Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าเราน่าจะมีที่คุยกับออนไลน์บ้างนะ  (อ่าน 7128 ครั้ง)

aneng

• member
Re: ผมว่าเราน่าจะมีที่คุยกับออนไลน์บ้างนะ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 17:08:24 »
อ้างถึง
5555+
เข้ามาขำคนแก่คุยกานนนน...
ไม่แก่มั่งแล้วไป....เมื่อคืนเรียกพี่ ตอนนี้เรียกตา..เมื่อคืนพี่ขา อย่าหยุดไวไว(คำขวัญวันชราแห่งชาติ)

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
Re: ผมว่าเราน่าจะมีที่คุยกับออนไลน์บ้างนะ
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 19:01:16 »
อ๋อ หมายถึงห้อง CHAT สินะครับ ผมว่าก็ดีนะ แ่ต่ก็คงจะไม่ต่างกับ เว็บบอร์ดเท่าไหร่ ยังไงก็ต้องรอคำตอบอยู่ดีครับ คงไม่มีผู้รู้ Stand by รอตอบคำถามอย่างเดียวหรอกครับ

ผมว่าเอาให้ปุ่ม SEARCH มันใช้ได้ก่อน จะดีกว่านี้มากเลย 55+
ผมก้อว่างั้น ช่วยให้กำลังใจกับต่อไปเถอะ
+ 1 ด้วยคน
อยากได้เหมือนกันครับ หาอะไรจะได้ง่ายขึ้นเยอะ
อย่า เห็น แก่ ตัว !!

sontaya

• member
    • Thai Fingerstyle Guitar Lover
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 23:20:37 »
ไอ้เรื่อง search ในเว็บนี่ผมดิ้นรนมาตั้งแต่เว็บเดิมแล้ว...เฮ้อ

welovely007

• member
  • นัทนว
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: มีนาคม 26, 2011, 23:27:52 »
เห็นด้วยครับ ถ้ามีห้องแชทด้วย เอาไว้คุยกัน

ลองเสนอเวปมาสเตอร์เป็นอีก 1 เสียงครับ
นัทนว ( อ่านชื่อว่า นัทนะวะ ) ถ้ามันจะเปลี่ยนได้ก็เปลี่ยนซะ เจ็บแปล๊บดีกว่าปวดนานจำไว้