Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Crafter GA7/N ใช้สาย Dad เบอร์อะไรครับ แบบไหน  (อ่าน 1496 ครั้ง)

Tik

• member
Crafter GA7/N มือ 1 จาก music collection ใช้สายอะไรชนิดไหนครับ รบกวนที พอดีผมดู spec ในเวบ มีทั้ง เบอร์ 11 และ เบอร์ 12
และ ถ้าจะหาซื้อ เคส มีที่ไหนบ้างครับดูในเวบ ส่วนมาก มีแต่ เคส ทรง D ตอนที่ซื้อมาสาขา เดอะมอล บางกะปิ ของหมด กระเป๋าก็หมด

Auponata

• member
  • OR'Solid
Re: Crafter GA7/N ใช้สาย Dad เบอร์อะไรครับ แบบไหน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 08:18:21 »
ผมเคยใส่สายเบอร์ 12 ก็ได้ แต่ทนเล่นได้ไม่นานเพราะมันปวดนิ้วมาก ต้องเปลี่ยนมาเป็นเบอร์ 11 เหมือนเดิม
ส่วนเคสสามารถใส่ทรง D ครับ ผมซื้อเคสไฟเบ้อร์จากหลังกระทรวงมาใส่.....
facebook:or ponata