Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Guild....เค๊ามาแรงนะช่วงนี้...  (อ่าน 13064 ครั้ง)

eake

• member
Re: Guild....เค๊ามาแรงนะช่วงนี้...
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 02:27:20 »
ไปลองมาแล้วครับ..เสียงดีสมราคา
แต่ตัวใหญไปสำหรับผม เล่นนานๆแล้วเมื่อยแขนชมัด ^^"

winnie

• บุคคลทั่วไป
Re: Guild....เค๊ามาแรงนะช่วงนี้...
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 20:18:25 »
ผมกลับชอบ รูปลักษณ์เดิม (GAD50) มากกว่าครับ ^_^ ผมว่ามันดูคลาสิกดี ว่าแต่สอบถาม Guild GAD50 มันมีรุ่น Cutaway หรือเปล่าครับ
****....  GAD Serie ไม่มีแล้วครับเปลี่ยนเป็นรุ่นที่เห็นปัจจุบัน....

ขอบคุณครับน้ากุลา พอทราบเหมือนกันว่าเค้าเลิกผลิตแล้ว แต่แอบชอบรุ่นเดิมมากกว่า มันดูวินเทจกว่า เลยอยากทราบว่ารุ่น GAD50 รุ่นก่อนๆ เค้ามีทำ Cutaway ไหม เพราะที่เห็น GAD รุ่นก่อนๆ ไม่เคยเห็น Cutaway เลยครับ กะว่าเก็บเงินเก็บทอง จะลองหา GAD50 หรือ GAD30R มาครองซักครั้งในชีวิต อิอิ

tao

• member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 21:01:19 »
ผมกลับชอบ รูปลักษณ์เดิม (GAD50) มากกว่าครับ ^_^ ผมว่ามันดูคลาสิกดี ว่าแต่สอบถาม Guild GAD50 มันมีรุ่น Cutaway หรือเปล่าครับ
****....  GAD Serie ไม่มีแล้วครับเปลี่ยนเป็นรุ่นที่เห็นปัจจุบัน....

ขอบคุณครับน้ากุลา พอทราบเหมือนกันว่าเค้าเลิกผลิตแล้ว แต่แอบชอบรุ่นเดิมมากกว่า มันดูวินเทจกว่า เลยอยากทราบว่ารุ่น GAD50 รุ่นก่อนๆ เค้ามีทำ Cutaway ไหม เพราะที่เห็น GAD รุ่นก่อนๆ ไม่เคยเห็น Cutaway เลยครับ กะว่าเก็บเงินเก็บทอง จะลองหา GAD50 หรือ GAD30R มาครองซักครั้งในชีวิต อิอิ

GUILD  GAD ที่มี  Cutaway  จะมีแต่  GAD 40 C  รุ่นเดียว

tao

• member
« ตอบกลับ #63 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 21:02:36 »
****....  GAD Serie ไม่มีแล้วครับเปลี่ยนเป็นรุ่นที่เห็นปัจจุบัน....

GUILD  GAD ที่มี  Cutaway  จะมีแต่  GAD 40 C  รุ่นเดียว

winnie

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #64 เมื่อ: มีนาคม 19, 2012, 22:37:45 »
ขอบคุณน้าเต๋าครับ
GAD40C Back/Side เป็นมะฮอกกานีใช่ไหมครับ กำลังสนใจอยากลอง Guild ดูครับ

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #65 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 03:00:38 »
กีต้าร์ข้ามคลอง (สมถวิล) อีกแระ
****.... 555...ถิ่นนี้ที่หากิน(เบีนร์)...
สวยมากครับผมป๋ากุลา กีต้าร์โปร่งยี่ห้อนี้สักวันจะต้องหามาไว้ (ดม) ในครอบครองให้ได้ครับ
****.... อย่าเอามาดมเลยครับ หามาชิมไปเลย...55....

เอาน้าคิงมาเป็นนายแบบซะ....

Mr.Gula101

• member
« ตอบกลับ #66 เมื่อ: มีนาคม 20, 2012, 03:15:59 »
ไปลองมาแล้วครับ..เสียงดีสมราคา
แต่ตัวใหญไปสำหรับผม เล่นนานๆแล้วเมื่อยแขนชมัด ^^"
****.... ทีอย่างอื่นอวบอึ๋มน่ะไม่บ่นเมื่อย...อิอิ...
****....  GAD Serie ไม่มีแล้วครับเปลี่ยนเป็นรุ่นที่เห็นปัจจุบัน....

GUILD  GAD ที่มี  Cutaway  จะมีแต่  GAD 40 C  รุ่นเดียว

****.... ขอน้าtao น่าฉกจริงๆ...55...