Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: MARTIN OOX-1 JAVA MAHOGANY-- ช่วยแนะนำหน่อยครับ --ว่าควรครอบครองมั๊ยครับ น้าๆ.  (อ่าน 1709 ครั้ง)

porpanweth

• member
ว่าจะไปรับมาแต่ไม่มั่นใจครับ ไม่สะดวกเดินทางไปลองของจิงครับ ...
จึงจะขอความรู้ ลงมา แชร์ ในผมหน่อย เพื่อวิทยาทาน ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ....

winnie

• บุคคลทั่วไป
ไม่ไปลองที่ Music Collection ก่อนหละครับ ถ้ามีรุ่นนี้นะ ถ้าถูกใจ ค่อยไปรับของจริงมาก็ได้ครับ ของแบบนี้ต้องลองครับ

pooslash

• member
ตามน้า วิน เลยครับ กีต้าร์ถ้าไม่ได้ลอง ซื้อมาเดี๋ยวไม่ถูกใจ คืนไม่ได้นะครับ