Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★ " ACOUSTIC MINISTRY " by hemp ★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★★  (อ่าน 146474 ครั้ง)

★ hemp ★

• member
  • ไม่หล่อ ... แต่อร่อย ^ ^
    • acoustic ministry
Re: Epiphone SQ180 ------------- Yamaki F160 / YW30M ------------ Framus Texan 5/196
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 10:24:53 »
ทั้งหมดอยู่ในลิสเรียบร้อยแล้วครับน้าทิวา แต่ยังไม่เจอราคาโดนใจ ไม่อยากเอาเข้ามาขายแพงๆ อ่ะครับ อดใจรอสักนิด   ;D

อีกอย่าง กีต้าร์ยังอยู่เต็มบ้านเลย ยังไม่ออกเลยตั้งแต่ปักหมุดเนี่ย 555+  ;D

จะเอาตังที่ไหนไปซื้อ ขอเก็บตังก่อน จะแย่งข้าวน้องหมาที่บ้านรับประทานอยู่แล้วครับ 555+  ;D

★Acoustic Ministry★

"Name" Mini-House

• member
  • https://www.facebook.com/Name.Minihouse
Re: Epiphone SQ180 ------------- Yamaki F160 / YW30M ------------ Framus Texan 5/196
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 10:49:39 »
เข้ามาแอบดูน้าเฮ้มซะหน่อย  ;D
จงคิดให้ มากกว่าได้

ไดอารี่กีตาร์

• member
  • I am OSK & TU Alumnai
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 10:52:38 »
^_^

ขายดี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ นะครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ooffymua

• member
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 12:47:52 »
โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยงามขนาด

พี่โอ๊ตครับ กิ๊บสันที่น้าแอ๊ดใช้อยู่ตัวเท่าไหร่ครับ

เล็ก vintage

• member
  • กระบี่อยู่ที่ใจ
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 12:51:24 »
เข้ามาให้กำลังใจน้าhempครับ
กระบี่อยู่ที่ใจ มีไว้ติดลับให้คม

★ hemp ★

• member
Re: Epiphone --------- Ibanez ---------- Bluebell --------- Yamaki ---------- Framus
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 14:43:00 »
เข้ามาแอบดูน้าเฮ้มซะหน่อย  ;D

น้องเขย ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ พี่เนมสุดหล่อ  ;D

^_^

ขายดี ๆ ๆ ๆ ๆ ๆ นะครับ

;D ;D ;D ;D ;D ;D ;D

ขอบคุณครับครูหน่อง  ;D

โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยยยงามขนาด

พี่โอ๊ตครับ กิ๊บสันที่น้าแอ๊ดใช้อยู่ตัวเท่าไหร่ครับ

ตอนนี้เปลี่ยนเป็น Signature เป็น Billie Joe Armstrong มือกีต้าร์วง Greenday ส่วนราคาไปคูณเอาเองนะครับ  ;D

http://www2.gibson.com/Products/Acoustic-Instruments/Jumbo/Gibson-Acoustic/Billie-Joe-Armstrong-J-180.aspx

เข้ามาให้กำลังใจน้าhempครับ

ขอบคุณพี่เล็กครับ  ;D

"Name" Mini-House

• member
  • https://www.facebook.com/Name.Minihouse
Re: Epiphone --------- Ibanez ---------- Bluebell --------- Yamaki ---------- Framus
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 16:06:03 »
Bluebell w 200

ตัวนี้ เสียงใช่เล่นเลย

ผมลองมาละ ^^
จงคิดให้ มากกว่าได้

nong

• member
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 16:21:30 »
Ibanez เสียงเป็นไงมั่งลูกพี่....สวยจัด เจแปน เห็นแล้วเคิ้ม

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 16:31:48 »
Bluebell w 200

ตัวนี้ เสียงใช่เล่นเลย

ผมลองมาละ ^^

55555555555+ บอกให้เอาไปก็ไม่เอา  ;D

Bluebell นี่ระดับตำนานของญี่ปุ่นเลยน้าครับ ลองไปหาข้อมูลกันดู ไม่อยากโม้เยอะ หุ หุ  ;D

Ibanez เสียงเป็นไงมั่งลูกพี่....สวยจัด เจแปน เห็นแล้วเคิ้ม

ถามผม ผมก็บอกเสียงดีสิ 555+  ;D

เสียงดีจริงครับ พุ่งดีเลยทีเดียว โทนใกล้เคียงกับมอริสอ่ะครับ  ;D

หน้าตาละม้ายคล้าย Morris S Serie เลยครับ เรียบหรู ดูดี มีชาติตระกูลกันเลยทีเดียวครับ  ;D

สมัยก่อนขายกันประมาณ 25000 บาทนะน้าน้อง ขอบอก  ;D

ร่ายยาวหน่อย ขายของกันไปในตัว 55555+  ;D

nong

• member
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 19:50:14 »
ครับพี่...เดี๋ยวผมลงไปเชียร์ข้างล่างมันส์กว่าครับ...

ratpct

• member
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: มีนาคม 08, 2012, 23:35:38 »
ยังรอความคืบหน้าอยู่นะคับน้า   ;D

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 08:54:03 »
ยังรอความคืบหน้าอยู่นะคับน้า   ;D

ไม่ลืมครับ แต่ยังไม่ได้ไปรับตัวมาเลย ไม่เกินวันอาทิตย์นี้จะไปรับกลับมา แล้วจะโทรแจ้งครับ ไม่ต้องห่วงครับ เก็บไว้ให้แน่นอนครับ สัญญาลูกผู้ชาย  ;D

ratpct

• member
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: มีนาคม 09, 2012, 17:17:27 »
ครับผม  ;D

dory0021

• member
Re: ------------------ Ibanez ---------- Bluebell --------- Yamaki ---------- Framus
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 01:35:16 »
คาฟเตอร์ คาฟเตอร์ : P

ตุ๊ อคูสติก.

• member
  • E - A - D - G - B - e
Re: ------------------ Ibanez ---------- Bluebell --------- Yamaki ---------- Framus
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: มีนาคม 10, 2012, 08:57:57 »

ดูหลายรอบละครับ    Yamaki F 160   นี่เก่าถูกใจจริงๆเลย วันนี้จัดไป 1 Like ครับ
No 1 Does It Better.

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: มีนาคม 11, 2012, 20:58:32 »

ดูหลายรอบละครับ    Yamaki F 160   นี่เก่าถูกใจจริงๆเลย วันนี้จัดไป 1 Like ครับ

ตัวนี้เสียงแน่นๆ เน้นๆเลยครับน้าตุ๊ ขอบอก อิ อิ  ;D

กระทู้นี้ช่างเงียบเหงาแท้ๆ 555+  ;D

pickpanther

• member
    • My Page
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 00:15:34 »
แวะมาเยี่ยมครับ :D
FB/PickFingerstyle

Jack of Clubs

• member
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 09:48:37 »
โอแม่เจ้า...แต่ละตัวล้วนแต่ สวดยอดทั้งนั้นเลย ทุกตัวที่น้าลงกระทู้นี้ ผ่านมือผมมาหมดแล้ว...ไม่ได้โม้(ถึงไม่ได้ดีดก็ยังได้ลูบได้คลำ ;D)

คอนเฟิร์มครับ...ของน้าเขาดีจริงๆ หมดล็อตนี้เห็นว่าน้าจะเอาที่ซ่อนไว้ได้หลังคามาลงขายอีกหลายตัว.....นี่ยังไม่รวมที่ฝังดินไว้ข้างบ้านอีกหลายตัวนะครับ...... ;D ;D

ตัวจริงก็หล่อแถมนิสัยก็ดี.....(ว่าแล้วก็ น้องปอมฯคลอกหน้าผมจองคิว1นะครับ อิอิแอบจีบไว้ก่อน) ลูกสาวผมเห็นเป็นกรี๊ดแน่ๆเลย...น้องหมาน่ารักทุกตัวเลยครับ

ขอให้ขายดี ขายได้ไวๆนะครับน้าhempppppp

★ hemp ★

• member
« ตอบกลับ #58 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 09:58:58 »
โอแม่เจ้า...แต่ละตัวล้วนแต่ สวดยอดทั้งนั้นเลย ทุกตัวที่น้าลงกระทู้นี้ ผ่านมือผมมาหมดแล้ว...ไม่ได้โม้(ถึงไม่ได้ดีดก็ยังได้ลูบได้คลำ ;D)

คอนเฟิร์มครับ...ของน้าเขาดีจริงๆ หมดล็อตนี้เห็นว่าน้าจะเอาที่ซ่อนไว้ได้หลังคามาลงขายอีกหลายตัว.....นี่ยังไม่รวมที่ฝังดินไว้ข้างบ้านอีกหลายตัวนะครับ...... ;D ;D

ตัวจริงก็หล่อแถมนิสัยก็ดี.....(ว่าแล้วก็ น้องปอมฯคลอกหน้าผมจองคิว1นะครับ อิอิแอบจีบไว้ก่อน) ลูกสาวผมเห็นเป็นกรี๊ดแน่ๆเลย...น้องหมาน่ารักทุกตัวเลยครับ

ขอให้ขายดี ขายได้ไวๆนะครับน้าhempppppp

ติดสินบนไป 20 โฆษณาซะเกินจริงเลยน้าาาาาา  ;D

สละเวลามาเม้นท์ ขอบคุณมากครับ

ขอโปรโมทนิดนึงครับ 555+  ;D

Jack of Clubs

• member
« ตอบกลับ #59 เมื่อ: มีนาคม 12, 2012, 10:03:45 »
คนผมยาวที่อุ้มน้องปอมฯ ท่าทางจะหน้าตาดีนะน้าhemp เมียไม่หึงเหรอครับแอบเอาใครไม่รู้มาเป็นพรีเซนเตอร์......คิคิคิคิคิ

ว่าแล้วก็แอบอิจฉาเจ้าDragonมัน....มีกิ๊ก8ตัวทุกเดือนไม่ซ้ำหน้าไม่รู้เอาเรี่ยวแรงมาจากใหน... :o :o พ่อhempบอกเคล็ดลับสูตรโด๊บหน่อยได้ไหม่ครับ...หนูจะเอาไปลองมั่งเผื่อได้ผล :D ;D ;D