Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถาม เรื่องกีต้าร์ เข้ามาทีครับ งบไม่เกิน 13000  (อ่าน 1718 ครั้ง)

tayloreasyz

• member
ต้อง การ กีต้าร์ สักตัว ไปออกงานเพื่อเล่น ตามร้าน หรือ บาร์

แต่ว่า หากีต้ารอยู่

เลือกกีต้าร์ ยี่ห้ออะไรดีครับแนะนำทีนะครับ
ขอเป็นไม้แท้ทั้งตัวนะครับ

1Veelah 2.Dolce 3.LAG 4. Taylor 5.tanger 6.crafter 7.Motion

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
เป็นผมเลือก crafter ครับ.......

tayloreasyz

• member
พี่ครับ ช่วยบอกรุ่นด้วยนะครับ ขอบคุณมาก ที่ให้คำแนะนำครับ

tayloreasyz

• member
Peerless ยี่ห้อ นี่ ดีมั้ย ครับ เป็นไงบ้าง คนที่เคยลอง

Note™

• member
  • มีความสุขทุกครั้งที่เล่นกีตาร์...
+ อีก 1000 บาท แล้วเลือก Crafter gae - 18n ครับ  :) :) :)

น้าต่อ.....

• member
  • กีต้าร์ 3 ลูก 2 เมีย 1
Peerless ยี่ห้อ นี่ ดีมั้ย ครับ เป็นไงบ้าง คนที่เคยลอง

กีต้าร์เกาหลี เคยลอง PD-75 เสียงดีครับ..........

Bas_Acoustic

• member
+ อีก 1000 บาท แล้วเลือก Crafter gae - 18n ครับ  :) :) :)

+ อีก  1 เสียง
คนบ้า กีต้าร์โปร่ง

TOM1869

• member
ต้อง การ กีต้าร์ สักตัว ไปออกงานเพื่อเล่น ตามร้าน หรือ บาร์

เลือกกีต้าร์ ยี่ห้ออะไรดีครับแนะนำทีนะครับ

1Veelah 2.Dolce 3.LAG 4. Taylor 5.tanger 6.crafter 7.Motion

อยากรู้ว่า ยี่ห้อ Guild กีต้าร์ มีราคา ถูกสุด เท่าไหร่ แพงสุดเท่าไหร่

ผมอยากได้ยี่ห้อนี่ แต่ไม่รู้ รุ่นไหนดี
มีงบ ไม่เกิน 25000 อ่ะครับ

ใครรู้ช่วยบอกทีนะคับ

ไม่เอา  1Veelah 2.Dolce 3.LAG 4. Taylor 5.tanger 6.crafter 7.Motion   แล้วหรือ ครับ

แนะนำ Ovation USA กับ Takamine JAPAN ครับ

ช่วงนี้ มือสอง ราคาไม่สูง  ภาคไฟฟ้า เด็ดขาด  ออกงานเล่นร้านเลือก ภาคไฟฟ้าก่อน
Line id: 081-8718003

nhoy

• member

ถ้าในงบดังกล่าว แล้วเป็นไม้แท้ทั้งตัว คงต้องลองดู Tanger พวกมือสองมังครับ
จะอย่างไรก็ตาม จากที่ยกมานั้นแล้วเป็นของใหม่เลย น่าจะลองดู Crafter GAE-18/N ซึ่งต้องเพิ่มงบอีกหนึ่งพันครับ