Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านพี่จง ท่าน้ำนนทบุรีเป็นยังไงมั้งครับ ด้านราคา  (อ่าน 6003 ครั้ง)

balleka

• member
แล้วร้านน้าชาญณรงค์น่ะครับผม เป็นไงบ้างครับผม ว่าจะเอากีตาร์ไปทำบ้างเหมือนกันน่ะครับผม
[url=http://pic.free

k-spure

• member
เคยไปแต่ช่างชาญณรงค์ครับ...ดีนะครับ ถ้าอยู่ใกล้ก็ไปหาแกก็ได้ครับ เอาเบอร์โทรแกไป 058 904 2230

♪ uncle~

• member

ท่านใดมีข้อมูลช่างฝีมือทั้งหลาย (ที่อยู่ เบอร์ติดต่อ)
ช่วยลงไว้เป็นข้อมูลในบอร์ดเลย ดีไหมครับ

เพื่อประโยชน์แก่สมาชิกท่านอื่นๆ จะได้เลือกใช้บริการ
หรือสามรถติดต่อเองได้ครับ

ขอบคุณครับ

AlvareZ

• member
เพิ่งไปทำมาได้ 1 เดือนครับ ผมเอาไปทิ้งไว้ 3 วันได้ครับ ราคากลางๆนะครับไม่ถูกไม่แพง ถูกกว่าบางเจ้า แต่ก็แพงกว่าบางเจ้า
ผมมีกีต้าร์มา 3 ตัว ผมทำที่ร้านนี้หมดครับ ผมว่าผมทำแล้วสบายใจครับ หน้าแกอาจจะดุหน่อย แต่แกใจดีมาก
ความรู้อยู่ที่ปาก ถ้าอยาก ก็ใช้ปากเป็นทางเพื่อรู้

handyman

• member
ok ครับ งานดี ผมทำที่นี่ทุกตัวเลย       (พูดเหมือนมีเยอะ)