Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่องกีตาร์)โอยยย.. อึดอัด!!! แฟนขี้หึงมากกกก.... ควรทำยังไงดี  (อ่าน 26959 ครั้ง)

Mook :)

• member
โอ..  น้าแกมาแรง จัดเต็ม
ก่อนอื่น ต้องบอกว่า 20จริงๆค่ะ ไม่ได้แอ๊บเน่อ จะว่าไปจะ20เต็มก็อีก2เดือน
แล้วไม่เคยโพสสีดิโอที่ไหนเลย หรือถ้าน้าเคยเห็น ถ้าในคลิปสวยๆล่ะก็ มุกนั่นแหละ 555+
เอ่อ.. เรื่องที่น้าแนะนำมา มันจะคุ้มมั้ยคะเนี่ย 55+
คนพิการดีๆเลยนะนั่น ทั้งหน้าเละ ตาบอด ตัวเหม็น ตัวอ้วน โฮะ...!!!
ปล่อยให้เค้าหึงไปเห๊อะ น่าจะดีกว่า อิอิ ;D ;D

aneng

• member
ยัง ยัง ยังไม่ตัดทิ้งอีก... >:(

ละอ่อนโจ้

• member
  • ยางม่ายมาว
อะโห...แว่บแรกผมเห็นเรียกกันป้ามุกๆผมนนึกว่า35+นะเนี่ย
ผมเข้าใจผิดมาตลอดเลยเหรอเนี่ย

• member
อะโห...แว่บแรกผมเห็นเรียกกันป้ามุกๆผมนนึกว่า35+นะเนี่ย
ผมเข้าใจผิดมาตลอดเลยเหรอเนี่ย
งอลซะดีมั้ยเนี่ย

• member
ยัง ยัง ยังไม่ตัดทิ้งอีก... >:(
ตัดแล้วฮ้า.. ไม่งั้นหนูจะเป็นผู้หญิงหรอฮ๊า...