Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: (นอกเรื่องกีตาร์)โอยยย.. อึดอัด!!! แฟนขี้หึงมากกกก.... ควรทำยังไงดี  (อ่าน 27002 ครั้ง)

Traveler

• member
แล้วคนที่มีเมียล่ะน้า Hum เหมือนเพลงที่เสียงคนร้องมันกลบทำนอง แม่นบ่  แมร่........ง ร้องให้น้อยลงหน่อยได้ไม๊ ฮา

บอกแฟนไปเลย  ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้ ฉะนั้น ย.ห  อย่าหึง

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
5555555555555+ ธรรมดาของคนน่ารัก น้องมุกต้องทำใจ 55555555555555+

ใครมีแฟนสวยน่ารักก็ต้องหึงแบบนี้แหละจ้ะ ^^
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

aneng

• member
อ้างถึง
55555555555+
ดูเป็นกระแสเลยอ่ะ อิอิ
ขอบคุณน้าๆทุกคนมากค่ะ ที่ช่วยให้คำแนะนำ ยุยงส่งเสริม และเป็นห่วง(รึเปล่า) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ซึ้งจัง
ครับ เรื่องครอบครัวชาวบ้านคืองานของเราอยู่แล้วครับ  เธอเลิกกันเราดีใจ เธอจากไปเราคิดถึง เห็นงานเป็นลมเห็นนมสู้ตาย....

Mook :)

• member
ครับ เรื่องครอบครัวชาวบ้านคืองานของเราอยู่แล้วครับ  เธอเลิกกันเราดีใจ เธอจากไปเราคิดถึง เห็นงานเป็นลมเห็นนมสู้ตาย....
เห็นงานเป็นลม เห็นนมสู้ตาย 55+

~ พระจันทร์สีฟ้า ~

• member
  • = Webmonster =
    • Bluemoon Gallery !!
อ้างถึง
ขอบคุณน้าๆทุกคนมากค่ะ ที่ช่วยให้คำแนะนำ ยุยงส่งเสริม และเป็นห่วง(รึเปล่า) ยิงฟันยิ้ม ยิงฟันยิ้ม
ซึ้งจัง

ถูกใจวรรคสุดท้ายมาก ๆ อิอิ..  ;D
ชม The Bluemoon Guitar Gallery คลิก http://69mm.multiply.com

หำน้อย_นะ_สกลนคร

• member
แล้วคนที่มีเมียล่ะน้า Hum เหมือนเพลงที่เสียงคนร้องมันกลบทำนอง แม่นบ่  แมร่........ง ร้องให้น้อยลงหน่อยได้ไม๊ ฮา

บอกแฟนไปเลย  ไม่ใช่แฟนทำแทนไม่ได้ ฉะนั้น ย.ห  อย่าหึง
ถืกตร้องงงงงงงงงงง
รักเธอนะ....กีต้าร์

lexi

• member
    • My Facebook
เหอะๆ โสดๆ 55+
... อย่าประเมินค่าตัวเอง หรือคนอื่นต่ำ เพราะคนทุกคน ล้วนมีคุณค่าอยู่ในตัว ...

Montra

• member
อ้างถึง
ซึ้งจัง
ครับ เรื่องครอบครัวชาวบ้านคืองานของเราอยู่แล้วครับ  เธอเลิกกันเราดีใจ เธอจากไปเราคิดถึง เห็นงานเป็นลมเห็นนมสู้ตาย....

งั้นงานนี้น่าจะเหมะกับน้าเหน่ง  *aneng*  ซะจริงๆ เจียววววววว   คริ คริ

**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

• member
ช่วยลง อิอิ

aneng

• member
อ้างถึง
เหอะๆ โสดๆ 55+
เหอะๆ อยากมีแบบนั้นบ้างไหม 55+

aneng

• member
ครับขอบคุณจริงๆสเปคเราเลยตัวเอง หามานานแล้วหกเต้า  เบื่อสองเต้าและ ;D

• member
ครับขอบคุณจริงๆสเปคเราเลยตัวเอง หามานานแล้วหกเต้า  เบื่อสองเต้าและ ;D
วัวมันมีแค่4ไม่ใช่หรอคะ อิอิ

Phongphak

• member
ปัญหาโลกแตกมาก ผมนี่บ่อยมากเหตุการณ์แบบนี้...5555

สู้ต่อไปครับ :)))))

aneng

• member
อ้างถึง
อ๋อเอาไอ้คนรีดด้วย 55 ว่าแต่มุกเห็นเลขเหมือนกันไหม3ตัวจะจะเลย งวดนี้

• member
อ้างถึง
อ๋อเอาไอ้คนรีดด้วย 55 ว่าแต่มุกเห็นเลขเหมือนกันไหม3ตัวจะจะเลย งวดนี้
มุกไม่เล่นหวยค่ะ เล่นแต่ไพ่ 55+

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com
จงรักฉัน ที่ฉันเป็นฉัน ในทุกสิ่งของฉัน ทั้งข้อดีและไม่ดีของฉัน

และ จงอย่ามารักฉัน ถ้าคิดว่าฉันจะต้องเป็นอย่างที่เธอคิด

Montra

• member
จงรักฉัน ที่ฉันเป็นฉัน ในทุกสิ่งของฉัน ทั้งข้อดีและไม่ดีของฉัน

และ จงอย่ามารักฉัน ถ้าคิดว่าฉันจะต้องเป็นอย่างที่เธอคิด

คิดนานมั๊ยนี่น้าเบียร์  อ่าน 3 รอบแล้ว  ยังงงๆ   ???  ??? หวังว่าเจ๊มุกแกจะเข้าจำนะคับ  อิ อิ  ;D
**กีตาร์มันเถียงไม่ได้ เธอไปบ่นมันทำไม**

• member
เข้าใจค่ะ :)
แฟนมุกเค้าบอกว่าเค้า รัก ไว้ใจเชื่อใจมุก แต่ไม่ไว้ใจเพื่อนคนนี้ของมุก ก็จนปัญญาจะคุย -*-
วันอังคารนี้ ว่าจะไปหาอาจารย์ กับเพื่อนคนนี้ เค้าก็จะไปด้วย ทั้งๆที่ตัวเองอยู่บ้านอีกจังหวัดนึง จะมามอที่พิดโลก เพื่อที่จะไปกะมุกด้วย ไม่อยากให้มุกกะเพื่อนไปด้วยกัน2คน อะไรจะปานนั้น ทำอย่างกะแฟนตัวเองหน้าตาดีตายยยย..
เห้อ.. ตั้งแต่เมื่อคืน ยังไม่ได้คุยกันเลยเนี่ย หมดรมณ์

FOTOBEER

• member
  • fotobeer2516แอ๊ดgmail.com

คิดนานมั๊ยนี่น้าเบียร์  อ่าน 3 รอบแล้ว  ยังงงๆ   ???  ??? หวังว่าเจ๊มุกแกจะเข้าจำนะคับ  อิ อิ  ;D

คิดไม่นานครับ ผมยังงอยู่เลย.......555555

Montri

• member
  • ค่าความสุข ของคนเราไม่เท่ากัน...มีแค่นี้ก็สุขใจ !!
จาก ดราม่า ไงมาลงที่คอมเมดี้ ล่ะครับ  น้า ๆ  บ้านไม้นี้ฮากันตลอด
อย่า เห็น แก่ ตัว !!