Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: กีต้าร์ hippo เลิกรับ ทำกีต้าร์แล้ว หรอครับ หมายถึงรับสั่ง  (อ่าน 1832 ครั้ง)

thotsapol23

• member

Childbaby

• member
ออดอร์ช่างมด 2 ปีถึงเสร็จอ่ะครับ จะรอไหมล่ะน้า = ="
ฝีมือไม่มี   กีต้าดีก็พอ

UkU Lanla

• member
มีไครุ้บ้าง

ตอนนี้น่าจะงดช่วงคราวก่่อนเพราะงานพี่เค้าเยอะมาก

Dog Never Lie

• member
สุดยอดเลยสำหรับช่างไทย 2 ปีสำหรับการรอคอย สุดยอดผีมือเลยครับ
It's my...

Childbaby

• member
ออดอร์ช่างมด 2 ปีถึงเสร็จอ่ะครับ จะรอไหมล่ะน้า = ="
คือ 2 ปีถึงจะเคลียคิวลูกค้าหมดอ่ะครับ งานแกเยอะ
ฝีมือไม่มี   กีต้าดีก็พอ

thotsapol23

• member
เด่ว เกบเงิน พอดีนั่้นแหละ 2ปี

Vee m bank

• member
แต่ ช่างมด จะมีงานออกมาขาย แต่ไม่ใช่สั่งทำนะครับ. อาจจะมี2 เดือนหนึ่งตัว. จะเป็นกีตาร์ ตามใจช่าง ครับ