Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: มาสปากีต้าร์กันดีกว่า  (อ่าน 23833 ครั้ง)

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
Re: มาสปากีต้าร์กันดีกว่า
« ตอบกลับ #60 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 16:26:09 »
ขอบคุณข้อแนะนำดีๆที่นำมาแบ่งปันครับ

รบกวนถามน้า noomxman เพิ่มเติมครับ
1. ประแจที่ใช้ขั้นน็อตลูกบิดนั่นเรียกว่าอะไรครับ และหาซื้อได้ที่ไหน ราคาเท่าไหร่ครับ
2.ครีมที่น้าใช้ขัดบอดี้ คือยี่ห้ออะไร หาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ

ขอบคุณครับ

ด้วยความยินดีครับน้าHeater

ขอตอบนะครับ

1 ของผมเป็นบล็อคชุดใหญ่หาซื้อใด้ตามร้านขายเครื่องมือช่างทั่วไปครับ

(แต่จริงๆถ้าไม่ใด้จำเป็น ก็ใช้คีมถอดเอาก็ใด้ครับแต่ก็ระวังเป็นรอยหน่อยครับ)

2 น้ำยายี่ห้ออะไรผมก็ลืมชื่อไปแล้วถ้าใด้กลับบ้านจะดูมาให้ครับ

ภาพชุดบร็อคที่ผมใช้ครับ

noomxman

noomxman

• member
  • ชีวิตมันสั้น ทำมันให้ดีที่สุด
« ตอบกลับ #61 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 16:50:13 »
น่าจะ copy ไปลงห้อง diy ด้วยนะครับ อิอิ

กระทู้ตั้งใว้ก่อนจะมีหน้า diy เลยยังไม่ใด้ย้ายครับ ;D ;D ;D
noomxman

gobgab

• member
« ตอบกลับ #62 เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2013, 17:29:30 »
อยากทราบครีม รึ น้ำยาที่ใช้ขัดตัวกีต้าร์ด้วยคนครับท่าน
 :) :) :)