Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: Epiphone EJ-200CE Acoustic-Electric Guitar น่าใช้ไหม ช่วยวิจารณ์หน่อยคับ อยากซื้อไว้  (อ่าน 15079 ครั้ง)

artanfield

• member
มาดู สวยแล้วเสียงดีน่าใช้อีกรุ่นหนึ่งเลยนะครับ
เล่นไม่เป็นแต่ใจรัก

Guitar_Joe

• member
ตกลงท่าน ahsa ไปสอยมาหรือยัง อัปเดทหน่อยนะท่าน
ชีวิตและวิญญาณ บรรณา

artanfield

• member
ผมว่าใครเล่นกีตาร์ตัวนี้น่าจะไว้หนวดแบบ เล็กคาราบาว นะครับ จะได้เข้ากันครับ ฮา
เล่นไม่เป็นแต่ใจรัก

MonarchToon

• member
แล้วถ้ารุ่นนี้เมื่อเทียบกับ JE-18/n ตัวไหนคุ้มค่ากว่ากันคับ
"ชีวิตสั้น ศิลปะย

ahsa

• member
ตกลงท่าน ahsa ไปสอยมาหรือยัง อัปเดทหน่อยนะท่าน
กำลังตัดสินใจน้า

Lek_Idol

• member
ที่กรุงเทพมีร้านไหนขายบ้างครับ ผมว่าจะซื้อตัวนี้อยุ่เหมือนกัน

Mr.Gula101

• member
MusicConcept.... และหน้าซื้อขายครับ ....