Untitled Document

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนแนะนำร้านขาย Classic Asturias รุ่นเล็กด้วยครับ  (อ่าน 1899 ครั้ง)

MooHipPo

• member
ไม่ทราบว่าพี่ ๆ ท่านใด พอจะรู้หรือเคยเห็น Classic Asturias รุ่น AST 50-80 นี้ขายอยู่ร้านใดบ้างไหมครับ หรือว่าอาจจะเป็นมือ 2 อยู่ร้านใดก็ได้ครับ  เนื่องจากผมได้ตามหา classic ตัวนี้มาซักระยะนึงแล้ว และได้ไปลองเสียงที่ร้าน Peteson แต่ว่าเขามีแต่รุ่นที่เป็น Standard เท่านั้นและราคาก็สูงตามไปด้วย ผมจึงได้ลองหาตามร้านต่าง ๆ ดูแต่ก็ยังไม่พบ จึงขอรบกวนท่านผู้รู้หรือเคยเห็นว่าที่ใดมีขายบ้าง ช่วยกรุณาบอกผมทีครับ ขอบคุณครับ